Home » , » "NDOA HAINA MWENYEWE".......KAMA HUJAWAHI SHUHUDIA MWANAMKE AKIFUNDWA, BASI LEO NI ZAMU YAKO

"NDOA HAINA MWENYEWE".......KAMA HUJAWAHI SHUHUDIA MWANAMKE AKIFUNDWA, BASI LEO NI ZAMU YAKO

Written By JUMA MPEKUZI on Monday, October 29, 2012 | 9:31:00 AM


Mc Sophia (aka chumvi chumvi kutoka Temeke) anamfunda bi harusi Lilian.......

Kama hujawahi shuhudia bi harusi akifundwa, basi hii  ni zamu yako.......

CHEKI HII VIDEO  HAPO CHINI

Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts