Home » , , » "DUDU" YA SHILOLE YAANZA KUNDALIWA

"DUDU" YA SHILOLE YAANZA KUNDALIWA

Written By JUMA MPEKUZI on Thursday, November 22, 2012 | 11:12:00 AM


Staa wa Movie na Muziki Tanzania Zuwena Mohamed aka “Shilole” anajiandaa kutoka na video ya songi lake linaloitwa ‘Dubu’ ambamo ndani yake ameshirikiana na Q-Chilla. 

Kwa mujibu wa habari ambazo tumezipata, tayari kazi ya upigaji picha za video zimekamilika ambapo kampuni ya ‘Kwetu Studio’ ndio iliyohusika kusababisha.

Cheki baadhi ya picha za utengenezaji wa video hiyo.

ShiloleShilole akibebwa na Mo RackaShilole akipiga busu na Mo Racka

Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts