Home » » DADA WA KAZI AJINYONGA MAENEO YA TABATA DAR ES SALAAM

DADA WA KAZI AJINYONGA MAENEO YA TABATA DAR ES SALAAM

Written By JUMA MPEKUZI on Wednesday, January 16, 2013 | 8:47:00 PM

Dada wa kazi za nyumbani wa eneo la Tabata Barakuda aliyejiua jana saa moja usiku na bado chanzo hakijulikani
Machela ya kubebea mwili wa marehemui ilifika
Waliuingiza mwili wa mdada huyu mwenzetu na kuondoka nae ambapo blog hii itaendelea kuwajulia taarifa kuhusiana na kile kilichomsibu mdada huyu
Watu wakiuchungulia mwili wa marehemu
Umati wa watu ulikusanyika kujua nini chanzo
Inasemekana kuwa hilo ni tukio la pili kujitokeza katika eneo hilo
Hapa kazi yao ikiendelea ya kuhoji wahusika
Maaskari Polis wa kituo cha Rozana wakichukua maelezo

Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts