Home » , » DULLY SYKES AOMBA RADHI MASHABIKI WAKE KUFUATIA TUHUMA ZA KULAWITI MTOTO ZINAZOMKABILI BAUNSA WAKE

DULLY SYKES AOMBA RADHI MASHABIKI WAKE KUFUATIA TUHUMA ZA KULAWITI MTOTO ZINAZOMKABILI BAUNSA WAKE

Written By JUMA MPEKUZI on Monday, January 14, 2013 | 6:02:00 AM


BAADA ya tuhuma chafu zinazomkabili baunsa wa msanii Dully Sykes , anayefahamika kama Arafat Ngumi Jiwe, za kumlawiti mtoto, sasa msanii huyo ameamua kuwambia mashabiki wake kuwa amesitishwa na ishu hiyo kwani alikuwa hajui kama jamaa ana tabia hiyo chafu hivyo anawasihi watanzania wote kujua kwamba hajui lolote juu ya hilo na kwa sasa hawezi kuendelea kufanya naye kazi ili kujitoa kwenye ishu hiyo chafu.

 

Tuhuma za baunsa huyo kumlawiti mtoto zinaweza kuwa na picha mbaya kwa msanii huyo kwani watu wamemfahamu bausa huyo kupitia Dully, hivi sasa anatafuta mtu mwingine ambaye anaweza kuchukua nafasi hiyo.

Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts