Home » , , » JACK WA CHUZ AIKANA MIMBA YAKE.....

JACK WA CHUZ AIKANA MIMBA YAKE.....

Written By JUMA MPEKUZI on Wednesday, January 9, 2013 | 12:21:00 PM


MSANII wa sinema za Kibongo Jacqueline Pentzel ‘Jack wa Chuz’ amekanusha habari zinazosambaa mitaani kwamba ana ujauzito.

Habari hizo zilisambaa baada ya kuonekana picha katika Mtandao wa BBM zikimuonesha  msanii huyo akiwa na kitumbo.

Picha hizo ziliingizwa katika mtandao huo na msanii mwenzake Miriam Jolwa ‘Jini Kabula’ ambaye baadaye alithibitisha  kwamba Jack ni mjamzito....

 
 “Kama unavyoniona niko fiti na sina mimba, zile picha tumepiga kwa ajili ya filamu na hakuna kitu kama hicho, wala sitarajii kuwa na mimba kwa siku za hivi karibuni,” alifafanua Jack .


Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts