Home » , » LADY JAYDEE AINZA RASMI SAFARI YAKE YA KUUPANDA MLIMA KILIMANJARO

LADY JAYDEE AINZA RASMI SAFARI YAKE YA KUUPANDA MLIMA KILIMANJARO

Written By JUMA MPEKUZI on Monday, January 7, 2013 | 10:18:00 AM


403614_10151070075205025_209269448_n
Muimbaji mkongwe nchini Tanzania, Judith Mbibo aka Lady Jaydee leo anaanza rasmi safari yake ya kupanda Mlima Kilimanjaro.

Akitoa ratiba yake ya leo kupitia website yake, Jide amesema:
Vitu muhimu vilivyoandaliwa kwa safari yakeVitu muhimu vilivyoandaliwa kwa safari yake
jide 3
jide 1

Tunaondokea Marangu Gate saa 3:00 asubuhi.Jumatatu ya tar 7 January 2013.

Mtiririko wa picha zaidi utakuwa unakujia kadri safari itakavyokuwa.Kama kutakuwa na network juu ya mlima. Nita post....


Nifuate twitter kwa matukio live, hatua kwa hatua.Twitter.com/jidejaydee ndio anuani yangu.

Tunamtakia Jide safari njema ya kuupanda Mlima Kilimanjaro.

Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts