Home » , » MENEJA WA KUNDI LA ‘PAH ONE’ AKANUSHA KUSAMBARATIKA KWA KUNDI HILO

MENEJA WA KUNDI LA ‘PAH ONE’ AKANUSHA KUSAMBARATIKA KWA KUNDI HILO

Written By JUMA MPEKUZI on Saturday, January 12, 2013 | 1:28:00 AM


WAKATI kukiwa na tetesi kuwa lile kundi la muziki wa bongo fleva Pah One, limevunjika meneja wa kundi hilo amekana ishu hiyo na kudai kuwa kundi bado lipo lakini kikubwa ambacho kilitokea ni kutokuelewana ndipo baadhi ya wasanii walipoamua kusafiri na kubaki wawili na watakaporejea wataendelea kama kawaida.
Kundi hilo linaundwa na vijana wanne ambao ni Nahreel , Ola, Aika na Igwee ambao wamekuwa wakifanya muziki wa tofauti ambao unaweza kuwatambulisha zaidi hata kimataifa.

Hata hivyo meneja huyo alipotakiwa kujitambulisha jina lake alidai huwa hapendi jina lake litokee kwenye vyombo vya habari na kitu anachokifanya yenye ni kuwasaidia vijana.

Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts