Home » , » MZEE MKAPA NA MZEE MSUYA WATOA MAONI YAO YA KATIBA LEO

MZEE MKAPA NA MZEE MSUYA WATOA MAONI YAO YA KATIBA LEO

Written By JUMA MPEKUZI on Wednesday, January 16, 2013 | 6:49:00 PM




Rais Mstaafu Mhe. Benjamin Mkapa (kulia) akiongea na Wajumbe wa Tume ya Mabadiliko ya Katiba Jaji Mkuu Mstaafu Augustino Ramadhani (katikati) na Dkt. Salim Ahmed Salim. Wajumbe wa Tume walikutana na Rais huyo Mstaafu leo (Jumatano, Jan 16, 2013) jijini Dar es Salaam ili kupata maoni na uzoefu wake katika uandishi wa Katiba Mpya.


CRC-Mzee Mkapa Nje1 6f082
CRC-Mzee Msuya1 04783

Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts