Home » , » "MIMI NDO MMILIKI HALALI WA WEMA SEPETU ....."MARTIN KADINDA

"MIMI NDO MMILIKI HALALI WA WEMA SEPETU ....."MARTIN KADINDA

Written By JUMA MPEKUZI on Friday, January 11, 2013 | 1:56:00 PM


BAADA ya kuwepo kwa vingi viulizo juu ya Wema Sepetu na mwanamitindo Martin Kadinda kwenda Afrika Kusini wawili tu, modo huyo wa kiume amevunja ukimya na kusema kuwa, haina haja ya kushangaa kwani yeye ndiyo kila kitu kwa msanii huyo.
.
Akizungumza kwa kujiamini hivi karibuni, Kadinda alisema yeye kama meneja wa Wema, ana kila sababu ya kuongozana naye kila anapokwenda kwani ndiye anayemchagulia nguo, viatu hadi ‘setting’ ya nywele.

“Watu wamesemasema sana juu ya safari yangu ya Sauzi na Wema…jamani mimi ni kila kitu kwa Wema kwani ni meneja wake, napaswa kujua kila anachokifanya, hata linapokuja suala la mavazi mimi ndiye ninayemchagulia ‘so’ watu wasihoji sana,” alisema Kadinda.


Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts