Home » , , » "NAWACHUKIA SANA WASANII WA KIUME WANAOJICHUBUA"...MZEE MAGALI

"NAWACHUKIA SANA WASANII WA KIUME WANAOJICHUBUA"...MZEE MAGALI

Written By JUMA MPEKUZI on Wednesday, January 9, 2013 | 12:14:00 PM


MSANII nguli wa filamu za Kibongo, Charles Magali ‘mzee Magali’ amesema kuwa anachukizwa na tabia ya baadhi ya  wasanii wa kiume wa filamu wanaojichubua na kuweka dawa nywele zao.

Akizungumza na na mwandishi wa habari hii, mzee Magali alisema kwa muda mrefu amekuwa akilikemea jambo hilo bila ya mafanikio.


“Wasanii ni kioo cha jamii, hebu waseme wanapata faida gani wanapofanya hivyo zaidi ya kuhisiwa tofauti na jamii? Mbona wanaweza kuwa wasanii wazuri bila ya  kujichubua na kuweka dawa nywele zao?” alihoji.


Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts