Home » » UGOMVI WA VIONGOZI WASABABISHA KANISA LA MOREVIAN TABATA LIFUNGWE

UGOMVI WA VIONGOZI WASABABISHA KANISA LA MOREVIAN TABATA LIFUNGWE

Written By JUMA MPEKUZI on Monday, January 28, 2013 | 12:22:00 PM


Katika hali isiyo ya kawaida jeshi la polisi mkoa wa Ilala jijini Dar es salaam limelazimika kupiga kambi katika eneo lililopo kanisa la Morovian Tanzania jimbo la mashariki usharika wa Tabata, kutokana na uwepo wa mgogoro wa uongozi wa kanisa hilo jambo lililowafanya waamini wa kanisa hilo kushindwa kufanya ibada kama ilivyo ada baada ya upande mmoja wa uongozi kufunga milango ya Kanisa hilo na kuondoka na funguo.

VIDEO  ...

Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts