Home » » Diamond Aongeza Nyumba nyingine

Diamond Aongeza Nyumba nyingine

Written By Bigie on Monday, June 6, 2016 | 11:55:00 AM

Yeye anapenda kuviita vibanda,leo tena amekamilisha manunuzi ya nyumba nyingine maeneo ya kunduchi kupitia Dalali mwanamkee.....Naona Diamond kila akimsainisha msanii katika lebo yake laZima aongeze na nyumba
Je kuna haja ya kumchukia Diamond kama wengine wapo bize kubadili mademu yeye yupo bize na nyumba


Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts