Home » » Jux Amefunguka Sababu ya kumwacha Jackie Cliff

Jux Amefunguka Sababu ya kumwacha Jackie Cliff

Written By Vuvuzela on Saturday, July 16, 2016 | 6:22:00 PM


Muimbaji wa muziki wa R&B, Jux amefunguka juu ya mahusiano yake na aliyekuwa mpenzi wake Jackie Cliff.
Muimbaji huyo amekiambia kipindi cha Hatua Tatu cha Times FM kuwa yeye bado kijana mdogo ndiyo maana ameingia kwenye mahusiano mengine.

“Ni kweli kapata matatizo, lakini mimi nimesha move on nipo kwenye uhusiano na mtu mwingine. Mimi ni kijana mdogo acha tu niendelee na maisha yangu mengine,” amesema Jux.

Kwa sasa Jux ameachia wimbo wake mpya ‘Wivu’ ambao umeanza kufanya vizuri kwenye kwenye redio.

Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts