Home » » Shilole Awatoa udenda mashabiki...Ashikwa Kiuno na Mashabiki Stejini

Shilole Awatoa udenda mashabiki...Ashikwa Kiuno na Mashabiki Stejini

Written By Vuvuzela on Tuesday, July 26, 2016 | 8:03:00 AM


Msanii wa muziki Zuwena Mohammed ‘Shilole’ amewatoa udenda wakutosha mashabiki wa muziki wake hivi karibuni baada ya kuwapa nafasi ya kushika kiono chake.

Muimbaji huyo ambaye kwa sasa anafanya vizuri na wimbo wake ‘Say My Name’ amefanya tukio hilo katika show yake iliyofanyika Jumamosi iliyopita katika hotel ya Kijiji Beach Kigamboni.


Katika picha mbalimbali ambazo zimesambaa katika mitandao ya kijamii zinamuonyesha muimbaji huyo akishikwashikwa kiuno na mashabiki hao huku wakionyesha kufurahiwa na kitendo hicho.

Pia katika show hiyo muimbaji huyo aliambatana na msanii wake ‘Gaucho’.



Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts