Home » » Wema Sepetu Ajitabiria mema kwa Mwanae

Wema Sepetu Ajitabiria mema kwa Mwanae

Written By Vuvuzela on Tuesday, July 19, 2016 | 1:01:00 PM


Malkia wa filamu Wema Sepetu bado hajakata tamaa kuhusu kupata mtoto licha ya kukatishwa tamaa na baadhi ya watu katika mitandao ya kijamii kutokana na uzazi wake kuwa mgumu.

Muigizaji huyo ambaye alianzisha mfumo wa APP na SMS ambao unatoa taarifa zake mbalimbali kwa mashabiki juu ya maisha yake, tayari umeanza kutoa taarifa mbalimbali kuhusu maisha yake.

Kupitia mfumo huo, Wema amesema angependa mwanae wakiume ampatie jina la Karma.

“Mtoto wangu wa kiume ataitwa Karma,” alisema Wema. “Bado sijafikiria jina nitakalo mpa mtoto wangu wa kike japo namtaka sana mtoto wa kwanza awe wa kiume, Mungu anajua,” alisema Wema.

Pia kupitia system hiyo, Wema amewashukuru mastaa wenzake wa filamu ambao walimsupport katika show yake ya ‘The Black Tie’.

Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts