Home » » Video: James Lembeli akizungumza kuhusu hatma yake kurudi CCM

Video: James Lembeli akizungumza kuhusu hatma yake kurudi CCM

Written By Vuvuzela on Monday, August 1, 2016 | 8:39:00 AM

Wakati jana  Rais Magufuli akiwa  wilayani Kahama  mkoani Shinyanga  alimpa nafasi aliyekuwa Mbunge wa Kahama kwa tiketi ya CCM na baadae kuhamia CHADEMA, James Lembeli ili azungumze.

Lembeli aliongea mambo kadhaa ikiwemo hatma yake kurudi CCM ambapo alisema yupo tayari kurudi iwapo Rais Magufuli atakisafisha chama kwa kuwashughulikia wanafiki na wala rushwa

Hapa chini ni maneno ya James Lembeli katika mkutano huo.

Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts