Home » » Video: Msikilize Rais Magufuli Akitoa ONYO Kali Kwa Magazeti

Video: Msikilize Rais Magufuli Akitoa ONYO Kali Kwa Magazeti

Written By Bigie on Saturday, January 14, 2017 | 11:20:00 AM

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli ameyaonya magazeti mawili yanayoandika habari za uchochezi na kupotosha wananchi kwa kuwa vinahatarisha amani ya nchini. 

Ametoa onyo hilo jana wakati akikagua na kufungua Kiwanda cha Jambo cha kuzalisha vinywaji baridi mkoani Shinyanga.

Rais Magufuli alisema Serikali haitayavumilia magazeti hayo mawili kwa kuandika habari za uchochezi ambazo zinaweza kuhatarisha amani ya nchi kama ilivyotokea katika nchini ya Rwanda na kupelekea mauaji ya kimbari nchini humo. 

==> Mtazame na kumsikiliza hapo chini akitoa onyo hilo

Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts