Home » , » AISIIIII……….U KILL ME ( Sehemu ya 03 na 04)

AISIIIII……….U KILL ME ( Sehemu ya 03 na 04)

Written By Bigie on Thursday, February 22, 2018 | 7:01:00 PM

MWANDISHI: EDDAZARIA G.MSULWA
ILIPOISHIA
. Mapokezi ya K2 yakanishangaza sana ambayo ni tofauti na wanawake wote nilio wahi kuwapitia kwani wengi wao waliweza kulia ila K2 akafurahi jinsi joogoo wangu anavyo zama. Sikuona hata akibabaika wala kuugulia maumivu ila alicho kifanya yeye ni kutoa miguno ya raha huku akimkatikia.
“Ohoo Dany jogoo wako mtamu”   
“Kweli?”
Nizliungumza huku nikizidisha kasi ya kukishambulia kitumbua hicho kinacho nipa utamu ambao sikuwahi kuupata. Gafla K2 akamchomoa jogoo wangu na kumuingiza mku** mwake.
“Ohhh Dany fuck my ass”
“Siwezi fanya hivyo”
Nilizungumza huku nikimchomoa, ila K2 akazidi kurudi nyuma na kumfanya jogoo wangu azidi kuingia ndani ya mku** wake.

ENDELEA
“Ohooooo”
K2 alilalama, huku akiyatingisha tingisha makalio yake malaini sana na kumfanya jogoo wangu kuzidi kuzama ndani ya mku** wake. Joto nililo lipata katika mkund** wa K2, sikuwahi kulipata katika maisha yangu yote ya kukutana na wanawake kimwili.
“Fuck my anal hole”
K2 alilalama huku akizidi kunikatikia viuno, sikuamini mwana mama kama K2, anaweza kumkatikia jogoo wangu ambaye sikuzote anakimbiwa na wanawake wengi. Kwa joto kali nililo lipata nikajikuta nikiwatoa waarabu weupe ndani ya mkund** wa mwana mama huyo.
“Ohoooo”
Nililalama, huku mwili mzima ukikumbwa na burudani kubwa inayo tawala kwa sekunde kadhaa. Nikamchomoa jogoo wangu huku nikihema sana.
“Unajisikiaje?”
K2 aliniuliza huku akinishika kifua changu kwa mkono wake wa kulia huku mkono wake wa kushoto akimshika jogoo wangu anaye anza kusinzia taratibu taratibu.
“Dany sikuamini kama mbo* yako inaujazo mkubwa kiasi hichi.”
“Ulihisi mimi ni mtoto nini?”
“Hamna kwani watoto ndio mbo** zao hazina ujazo?”
“Hapana, wapo watu wazima, mijibaba ila vimbo* vyao ni vidogo, wala havinipagawishi”
 
K2 alizungumza maneno ambayo kwa sisi wafanyakazi tuliopo chini yake si rahisi kuweza kuyasikia kwa maana wengi wetu tunamuogopa kwa maana ni mtu asiye penda masihara kabisa na kazi.
“Twende tukaoge”
Tukaingia bafuni, tukaoga na kurudi chumbani. Huku kila mmoja akiwa amejichokea.
“Nikuandalie nini Dany wangu?”
“Chochote”
“Chohote ndio nini sasa Dany?”
“Ok chakula utakacho panga kunipikia mimi kwangu sawa, wacha nijilaze”
“Ok baba, napika nitakacho”
K2 akafungua kabati kubwa lililo kuwepo ndani ya chumba hicho, akatoa taulo moja jeupe akajifunga na kutoka chumbani na kuaniacha nikiwa nimejilaza kitandani.
“Huyu mwanamke amenifanyia nini?”
Nilijiuliza huku nikikumbuka kitendo ambacho sikuwahi kufanyiwa kwenye maisha yangu. Kwa utamu  na raha nilizo zipata nikajikuta ninapitiwa na usingizi na kulala fofofo.
                                                                                                                 ***
“Dany, Dany, Dany”
Nikafumbua  macho yangu na kumkuta K2 akiwa amekaa pembeni ya kitanda huku akinitingisha.
“Mmmmmmm”
“Chakula kipo tayari”
“Ahaa sawa”
“Amka twende”
“Ni saa ngapi kwani?”
“Saa mbili sasa hivi”
Nikashuka kitandani, K2 akanifungulia kabati na kunipatia na mimi taulo, nikajifunga K2 akanisogelea akanipiga busu la mdomoni kisha akanishika mkono na kutoka ndani ya chumba hicho. Tukafika sebleni nikakuta ameandaa chakula kizuri. Akanitengea chakula, tukaanza kula huku sote tukiwa kimya.
 
“Hivi Dany unaifurahia hii kazi?”
“Kwa nini umeniuliza hivyo?”
“Nimekuuliza kwa maana kazi hii ni hatari kwa maisha”
“Kipindi nilipo kuwa mtoto nilikuwa naipenda kazi hii, nikajiapisha sana kwamba ni lazima siku moja niweze kuingia kwenye kazi hii. Ndio maana hadi leo ninaipenda na chochote ninacho ambiwa na ofisi huwa nafanya”
“Mshahara je unakutosha?”
“Ndio”
“Nahitaji nikupandishe cheo, uwe mlinzi wangu”
“Kwa nini bosi?”
“Dany nimesha kuambia kwamba sipendi uniite bosi, tukiwa wawili kama hivi niite K2”
 
“Sawa nimekuelewa”
“Ehee zungumza ulicho kuwa unahitaji kukizungumza?”
“Kama nikiwa mlinzi wako unahisi watu watahisi nini ofisini?”
“Hakuna ataaye weza kuuliza maswali kwa maana ni siku nyingi ofisi walihitaji kunipatia mlinzi wa kunilinda, ila nikawa ninakataa kwa sababu sikuwa nina hitaji, ila kwa utamu ulio nipa leo nahitaji unilinde muda mwingi nitatamani kuwa karibu na wewe”
K2 alizungumza maneno ambayo kwa upande mmoja niliyafurahia kwa maana nina tambua nikiwa karibu naye basi kazi nyingi ninazo kuwa ninazifanya zitakuwa zime pungua. Ila kwa upande mwengine uhuru wangu utakuwa umepungua.
“Mbona kimya?”
“Ahaa nilikuwa ninawaza nafasi unayo hitaji kunipatia”
“Wewe wala usiwaze kwa hilo”
“Nikuulize kitu”
“Niulize tu”
“Kwa nini unapenda nikugonge nyuma?”
“Hahahaaaa kwani unajisikiaje ukiwa unaila bata”
“Ninakula bata?”
 
“Ahaa Dany usitake maana”
“Ok nimekuelewa, nijibu sana”
“Yaani katika sehemu zenye hisia kali kwenye mwili wangu, basi mkund** una hisia nyingi, na unapo nifir* basi najisikia raha sana. Kama ni kum** basi imesha poteza hisia kutokana na uzembe wa mume wangu”
K2 alizungumza huku akinifwata sehemu nilipo kaa, akanikalia pamojani mwangu huku akinikodolea macho yaliyo legea.
Taratibu K2 akaanza kuninyonya midomo yangu, sikuwa na haja ya kujizuia kwa maana nimesha mpata mwanamke ambaye ameanza kunihimili mikiki kikiki yangu.
‘Ngoja nimuonyeshe huyu’
Niliwaza akilini mwangu huku nikiushusha mdomo wangu, hadi kwenye kifua chake, nikaanza kuyanyunya maziwa yake huku nikiyaminya minya. Kusema kweli K2 ana maziwa mazuri ya mviringo ambayo ukiyanyonya yanajaa kwenye lipsi. Nikazidi kuyanyonya huku nikiyaminya. K2 akachukua mkono wangu wa kulia na kuushusha hadi kwenye kalio lake.
“Nitie dole”
 
“Eheee?”
“Nitie dole mku**”
Mimamcho yakawa yamenitoka, hata kabla sijakubaliana na swala hilo nikashangaa kidole changu cha kati kikizama katikati ya makalio ya K2, liye anza kukikatikia.
‘Ohoo Mungu wangu, nini hii?’
Nilijikuta nikijiuliza maswali  ila K2, wala haonyeshi kustuka naamini ni mchezo ambao amezoea kuufanya kwenye maisha yake. Kwa jotojoto ninalo lipata kwenye kidole change, nikajikuta jogoo wangu akisimama wima.
“Ohoo”
K2 alizungumza huku akijito mapajani mwangu, akapiga magoti chini na kulisogeza taulo pembeni. Akaanza kumnyonye jogoo wangu kwa fujo hukku akimsugua.
‘Usinitanie’
Nikanyanyuka kwenye kiti, nikamnanyua K2 na mumuinamisha kwenye meza. Nikaanza kumnyonya K2, mkund**, kitu kilicho mfanya K2 kuanza kupiga makelele ya raha. Nikazidi kuonyesha ufundi wangua katika kunyonya maeneo hayo mawili ambayo wanawake wengi hupendwa kunyonywa na wale wasio pendwa kunyonywa basi wana matatizo yao weneyewe.
“Fuc* me please”
 
K2 alilalama huku akiwa amelegea sana, nikamshika jogoo wangu na kumpaka mate kidogo kisha nikamuingiza taratibu kwenye kitumbua cha K2 na kuanza kukishuhulikia, safari hii nikamuonyesha kwamba mimi ndio Dany. Sikutaka kumpa nafasi K2 ya kufanya kamchozo kake ambako sikuhitaji kukazoea kabisa kwenye maisha yangu kwani kana weza kuniletea madhara mbele ya safari.
K2 akazidi kulalama, hadi jasho likawa linamwagika, kila kitu kilicho kuwa juu ya meza tulikisukuma chini, kazi ikawa ni moja tu, piga nikupige.
“Dany utaniua”
“Tulia nakojoa sasa hivi”
“Ohoo kojoa tu, kum** yangu inawaka moto”
Nikazidisha kasi, na kwa jinsi nilivyo mwana mazoezi, basi pumzi nyingi ipo kifuani mwangu na ninaweza kwenda kwa spidi kubwa kwa muda mrefu pasipo kuvuta pumzi ya nje. K2 alizidi kulalama, alipo niona ninakaribia kuwamwaga waarabu weupe akamchomoa jogoo wangu na kumsokomeza mkund** mwake na kuwafanya waarabu weupe kukata gafla.
“Ndio nini sasa K2?”
“Dany nawashwa please”
“Ila si unajua kuna madhara”
“Kama nimadhara ningesha kufa mimi”
 
K2 akizungumza safari hii jogoo wangu akaipata fresha yake kwa maana, K2 alianza kumkatikia mauno kwamba ikafikia hatua hata mimi nikaanza kufurahia anacho kifanya. Kama makusudi vile, K2 alizidi kunifanyia mambo ambayo sikuwahi kufanyiwa na mwanamke wa aina yoyote.
Waarabu weupe nikawasikia wakianza kutoka, nikajitahidi kuwakatisha kutoka kwa maana raha na utamu ninao upata kwa K2 unanifanya nijione kama mwenda wazimu.
“K2 najaaa”
“Njoo tu”
Wala sikujibu chochote tayari waarabu weupe walisha toka.
“Ohooo, mmmmm tamu baby”
K2 alilalama huku akimalizia malizia kujitingisha tingisha makalio yake, akimkatikia jogoo wangu.
“Dany”
“Ehee”
“Unajua kuukuna mkund** wangu”
“U….u…unajua kwamba si…sipendi kufanya huo mchezo?”
“Utakuwa unafanya na mimi tu”
“Ahaa mimi sitaki kuurudia bwana”
 
Nililalama ila kwa upande mwengine nilijisikia raha ya ajabu sana. Tukajizoa zoa hivyo hivyo, wala hapakuwa na mtu aliye shuhulika kuokota vipande vya sahani vilivyo vunjika vunjika. Tukaingia chumbani, moja kwa moja tukaeleka bafuni tukaoga na kurudi chumbani, tukajitupa kitandani, taratibu K2 akanisogelea na kukilaza kichwa chake kifuani mwangu.
“But Dany nakuomba unipende”
“Ila kumbuka wewe ni mke wa mtu”
“No Dany, nahitaji huduma yako kama nilivyo kuambia hapo awali, mume wangu hajimudu kabisa”
“Sawa ila si umefunga naye ndoa na kuzaa naye mtoto”
“Ndio Dany ila hivyo vyote sio sababu ya wewe kushindwa kunipenda mimi”
K2 alizungumza kwa sauti ya unyonge, kusema kweli katika maisha yangu yote tangu nijiunge katika kikosi cha upelelezi, sijawahi kuwa na moyo wa kupenda, na siku zote tangu tulivyo kuwa mafunzoni tulifundishwa kuto kupenda na kuyakimbia mapenzi kwani ndio chanzo kikubwa kinacho weza kupelekea mtu kuanza kuvujisha siri za taifa. Usingizi ukaanza kumpitia K2 na mimi wala sikuchukua muda ukanichukua.
                                                                                                                ***
     Asubuhi na mapema, tukapiga mechi ya kuagana. Mechi hii, ikawa na machanganyiko wa kila aina kwani tayari katabia ka kumla bata wa K2, kalisha nivaaa. Tulipo maliza, tukaoga kila mtu akavaa nguo zake. Kutokana ni siku ya mapumziko. Tukaondoka nyumbani hapo na kuelekea kwenye moja ya hoteli. Tukapata kifungua kinywa, kisha K2 akanirudisha nyumbani kwangu.
“Kesho uwahi ofisini sawa”
“Sawa”
K2 akafungua pochi yake na kunikabidhi noti za dola mia zipatazo kumi.
“Zitakusaidia saidia kwenye matumizi yako ya leo”
“Asante”
“Ila Dany kumbuka, hii iwe siri kati yako na mimi, tukiwa ofisini heshima ibaki pale pale”
“Sawa bosi”
K2 akanipiga busu mdomoni, kisha nikashuka kwenye gari lake, nikasimama hadi lilipo ondoka ndipo nikafungua geti na kuingia ndani. Macho yangu yakakutana na Mariam akiwa amekaa kwenye kibaraza. Nikapandisha ngazi mbili hadi kibarazani.
 
“Dany mambo?”
Mariam alinisalimia kwa furaha, nikatabasamu kidogo huku nikimtazama usoni.
“Poa vipi?”
“Safi tu”
Nikapiga hatua mbili mbela kabla sijaufikia mlango nikarudi nyuma na kumuangalia Mariam aliye shika kinacho onekana kina hadisi anakisoma.
“Unasoma kitabu gani?”
“Ahaaa kinaitwa TANGA RAHA”
“Kinahusiana na nini?”
“Mapenzi, visa, majini”
“Ok, hivi kwa nini hukumpatia mama yako pesa ya luku niliyo kupatia?”
Mariam akaka kimya huku akiwa amenikodolea macho, hakujibu chochote kwa haraka haraka nikatambua kwamba amesha ila, kwa maana maisha anayo ishi yeye na mama yake ninayafahamu japo kwa asilimia chache kwani mama yake hana kazi yoyote zaidi ya kutegemea kodi zetu tunazo lipa kila baada ya miezi mitatu.
“Ok tuachane na hayo ukimaliza kusoma hicho kitabu unipatie na mimi”
 
“Sawa”
Nikamuacha Mariam na kuelekea chumbani kwangu. Mwili mzima kwa siku ya leo umechoka sana kutokana na mikiki mikiki ambayo tumepeana na K2. Nakazitoa noti za dola mia nilizo kuwa nimepewa na K2 na kuziweka mezani huku juu yake nikiweka waleti yangu. Nikaitoa bastola yangu na kuirudisha sehemu ambayo ninaificha. Nikavua nguo zangu zote na kujilaza kitandani. Nikakumbua simu yangu, nikanyanyuka kitandani na kuichukua suruali ambayo nilikuwa nimeivaa, nikaiwasha simu yangu ambayo imeisha chaji tangu jana pasipo mimi mwenyewe kujua, nikaichomeka kwenye chaji, mfululizo wa meseji zikaanza kuingia. Meseji nyingi nikakuta ni za Mama Mariam akiniuliza ninarudi muda gani.
 
“Hodi?”
Nikaisikia sauti ya Mariam mlangoni nikanyanyuka na kuvaa pensi yangu huku kifua kikiwa wazi, nilipo ona nimejistiri maeneo ya chini nakamruhusu Mariam kuingia. Cha kwanza Mariam kunitazama, ni kifua changu kilicho gawanyika gawanyika kwa mazoezi ninayo yafanya kila siku. Akazitazama nywele zangu nyingi zilizopo kifuani  hadi tumboni, kisha nikamshuhudia akimeza mate, huku akishusha pumzi.
“Nini?”
“Ahaaa  nimekuletea kitabu”
“Kiweke hapo mezani”
Mariam alipo yatupa macho yake mezani na kuona noti za dola mia mia, nikaona kama amepagwa fulani. Akakiweka kitabu hicho mezani na kubaki amezikodolea macho noti hizo hadi nikamstua kwa kumuongelekesha.
“Unashangaa nini?”
“Dany kumbe na wewe unamiliki dola?”
“Ndio kinacho kishangaza”
“Ndio, kwenye maisha yangu sijawahi kuigusa hii pesa zaidi ya kuiona kwa watu au kwenye tv”
 
“Iguse kisha utoke”
“Jamani Dany, hunipi hata moja?”
“Nikikupa utanipa nini?”
Nilimuuliza Mariam kwa utani, kwa maana tangu nifike kwenue hii nyumba, Mariam ametokea kunizoea na mara kadhaa huwa tunataniana sana.
“Mmmmmm nitakupa my pussy”
“Kwenda huko, una ubavu huo?”
“Ahaa Dany unahisi niutani, nipe uone kama sikuvulii nguo hapa”
Nikamtazama Mariam kuanzia chini hadi juu, mwili wake wenye urefu kama futi tano hivi, umeumbwa kwa mfumo ambao kama ningekuwa ni injinia wa kuunda magari basi ningeuundia magari, makalio makubwa na hispi nene zilizo chomoza pembeni, huwa zinampa maksi kubwa sana ya uzuri wake, ukiachilia rangi ya weupe wa sura yake pamoja na kifua chake kilicho bebe chuchu ndogo. Kitu ambacho kinauzuia uzuri wa Mariam kuonekana ni matunzo, hali duni ya ufukara ndio inayo mfanya hadi kuonekana kuwa hivi.
 
“Mama yako ameenda wapi?”
“Amekwenda kwenye vikoba vyao si unajua leo ni jumapili”
“Ahaa sawa, chukua noti moja uende saluni sasa hivi”
“Kweli Dany”
“Nitaghairi sasa hivi, chukua moja tu”
Maria akachukua noti moja kwa haraka kisha akanikumbatia kwa nguvu na kuanza kunipiga mabusu mfululizo mashavuni mwangu, busu la mwisho lililo nisisimua ni busu la mdomo. Lipsi zake ndogo kiasi ila zenye unene kiasi, zilipogusana na zangu, nikajihisi kitu cha tofauti sana hadi ndani ya moyo wangu. Ni wanawake wengi sana ambao ninawabusu ila huku Mariam amenipa msisimko ambao umenishangaza kwa kiasi kikubwa. Mariam akaniachia akataka kuondoka, ila nikamdaka mkono na kumtazama kwa macho ya matamanio nikatamani arudie japo kwa sekunde kadhaa kunipa busu kama hilo.

AISIIIII……….U KILL ME 04
“Nini tena mbona unanizuia?”
Mariam alizungumza huku akitabasamu, nikamtazama Mariam usoni mwake, nikazidi kugundua mambo mengi sana, hususani wa uzuri wake.
 
“Aaaha….hakuna kitu”
“Haya niachie nikaichenchi kwanza”
“Unajua zinapo chechiwa?”
“Ndio nachukua bodaboda hadi Mlimani City”
“Ahaaa sawa niletee zawadi basi?”
“Unataka zawadi gani?”
“Yoyote”
“Yoyote kweli?”
“Ndio”
“Sawa ngoja niende”
Nikamuachia Mariam, aliye anza kunipagawisha, akatoka chumbani kwangu na kuufunga mlango. Nikawasha feni langu na kupanda kitandani. Kila nilipo jaribu  kuyafumba macho yangu, picha ya Mariam ikanijia kichwani na kukumbuka busu alilo nipatia.
“Huyu mtoto ana nini?”
Nilijiuliza huku nikijigeuza geuza kitandani kwa maana sio kawaida ya mimi kuweza kupagawishwa na busu tu, tena la msichana kama Mariam ambaye anaishi maisha ya kawaida tu. Kila nilipo jaribu kulala sikuweza mwisho nikaamua kunyanyuka kitandani na kusha tv kufwatilia mechi za mpira zinazo onyeshwa kila mwisho wa wiki.
 
    Masaa yakazidi kwenda na kukatika. Hadi inatimu saa tatu kasoro, ndipo nikakumbuka kwamba sijaweka kitu chochote tumboni mwangu tangu nilipo kula na K2 asubuhi. Nikanyanyuka, nikachukua tisheti yangu kabatini, kabla sijatoka, mlango wangu ukagongwa.
“Nani?”
Sikujibiwa zaidi ya mtu huyo kugonga mlango tena, ikanibidi kupiga hatua hadi mlangoni ambapo, nikaufungua kwa tahadhari, nikamkuta Mariam amesimama huku mkononi ameshika mfuko mweupe wenye maandishi ya kijani ‘NAKUMATI’
“Tanataraaaaaaa suprizee”
Mariam alizungumza huku akiingia ndani, nikamtazama jinsi alivyo pendeza, hapo sasa asilimia za msukumo wa kimapenzi zikazidi kupanda moyoni mwangu. Suruali nyeusi aliyo ivaa, imeyabana makalio yake vizuri na kuzichonga hispi zake nene kiasi. Kjijiguo cha juu alicho kivaa, kiliyabana maziwa yake yaliyo simama vizuri, huku nywele zake alizo ziongezea na vigi lenye rangi ya gold zilishuka hadi mgongoni.
“Nimekufanyia shooping ya vitu vya ndani”
“Wacha wee”
 
“Ndioooo. Kwa maana natambua mabachela siku zote huwa hawanunui vitu, nikifungua friji naweza nikakuta halina kitu”
“Wewe umejuaje?”
“Nimejua tu”
Mariam akaweka mfuko juu ya meza, akapiga hatua hadi kwenye kafriji kangu ambako si refu kwenda juu. Akainama na kutazama ni vitu gani ambavyo vipo kwenye friji langu. Kitendo cha yeye kuinama huku makalio yake akiwa ameyaelekezea kwangu, nikabaki nikiwa nimekodoa macho. Akasimama huku akiwa ameshika sahani, akaniongelesha ila kusema kweli nikabaki nikiwa nimemkodolea tu macho wala nisielewe ni kitu gani ambacho anakizungumza.
“Dany si nakuongelesha”
Mariam alizungumza huku akiwa amenishika mkono, ndipo nikarudisha kumbukumbu zangu na kumtazama usoni vizuri.
“Ulikuwa unasemaje?”
“Ahaaa ina maana umesimama hapa na hapa hujanisikia?”
“Akili yangu nahisi haikuwa hapa”
“Mmmmm kwa hiyo ilikuwa wapi?”
“Tuachane na hayo, sema ulikuwa unasema…..?”
“Hizi soseji kakupikia nani?”
“Nimepika mwenyewe”
 
“Mbona kama sahani ni yakwetu hii?”
“Acha utoto unataka kusema kwamba sahani hizo zipo kwenu tu”
“Zimefanana”
Mariam alizungumza huku aking’ata soseji moja, akaaiweka sahani mezani, akaanza kupanga vitu alivyo leta huku vingi vikiwa ni vijwaji. Alipo maliza akalifunga friji na kunigeukia.
“Sasa hiyo ndio zawadi yako”
“Asante”
“Kuna matunda, soda, juisi za kopo, maziwa ya kopo. Ila niliogopoa kukununulia bia nikajua wewe si mnywaji”
“Na kweli mimi sio mywaji. Ila nina njaa nataka kwenda kununua chakula”
“Ohoo nilitaka nikujie na piza, ila nikaona uvivu kubeba mboksi wake”
“Haina shida”
“Basi twende wote”
“Wapi?”
“Si huko unapotaka kwenda kununulia chakula”
“Mama yako yupo?”
“Bado hajarudi”
“Poa”
 
Nikazima Tv, tukatoka ndani Mariam akatangulia nje na mimi nikamalizia kuufunga mlango wangu kisha nikaanza kutembea kwenye kordo ndefu, vyumba viwili kabla sijatoka nje kabisa nikasikia kilio katika chumba cha kushoto kwangu, huku sauti ya mwaume ikigomba sana.
‘Wanagombana nini hawa nao?’
Nilijisemea kimoyo moyo huku nikipiga hatua mbili mbele kabla sijafika hata mlango wa kutokea nikastukia kumuona Asma akitoka mbio ndani kwake huku akiwa amejifunga kanga moja, akilia akionekana kukimbia kipigo cha mume wake. Sija kaa sawa mume wake naye akatoka kasi akiwa ameshika kisu mkononi mwake akielekea uwani ambapo ndipo alipo kimbilia Asma.
Bila hata ya kutaka kupoteza muda na mimi nikakimbilia uwani kwa kasi nikamkuta Jumaa akimfwata Asma kwa hasira haku kisu akiwa amekinyanyua juu. Kwa haraka nikamuwahi Jumaa na kumdaka mkono alio shika kisu.
“Jumaa unataka kufanya nini wewe”
“Niachie nitamuua huyu malaya”
“Mwanamke hapigwi hivyo Jumaa”
 
“Toka hapa na wewe msenge, ina kuhusu nini?”
“Nashukuru kwa matusi yako ila usifanye hivyo Jumaa”
Nikastukia Jumaa akinipiga kisukusuku cha kifua na kunifanya nimuachie mkono wake alio shika kisu, kitendo hicho kinanifanya nikasirike, nikamuangalia Asma aliye jibanza kwenye ukuta wa fensi ya nyumba yetu, asijue ni wapi atakimbulia.
Kwa haraka nikamuwahi tena Jumaa, mkono wake ule ule ulio shika kisu. Nikaukunja kwa haraka na kumgeuza Jumaa, nikampiga mtama mmoja mkali ulio muangusha chini kama zigo la kuni. Nikavikunja vidole vya viganja vya mkono wake ulio shika kisu na kumfanya Jumaa kutoa ukelele mkali.
“Utarudia tena kumpiga mkeo?”
Nilimuuliza Jumaa kwa ukali huku nikizidi kuvikunja vidole vyake kwa kuvirudisha nyuma. Asma na Mariam ambaye sikujua hata ameingia saa ngapi huku uwani walibaki wakiwa wamesimama huku wametukodolea macho. Jumaa kwa jeuri hakujibu kitu chochote na kunifanya nizidishe kuvikunja vidole vyake, hapo ndipoJumaa alipo zidi kupiga kelele kwa maumivu makali.
 
“Simpigi, Simpigi”
Jumaa alizidi kulalama kwa maumivu.
“Muombe msamaha mke wako”
“Ehee”
Nikazidi kumkunja kiganja chake na kumfanya Jumaa aanze kumuomba msamaha Asma aliye jkunyata kwa woga.
“Dany msamehe bwana”
Mariam alizungumza huku akinitazama usoni. Nikamuachia Jumaa huku nikumkazia macho makali. Taratibu Asma akamfwata mume wake na kunyanyua chini nilipo mlaza. Jumaa akanitazama na macho makali kisha wakaondoka na mke wake na kuelekea chumbani mwao.
“Twende zetu”
Mariam alizungumza, sikumjibu kitu chochote zaidi ya kutoka nje huku akinifwa kwa nyuma. Tukakatiza mitaa miwili na kufika kwenye kimgahawa kimoja ambacho wanauza vyakula mbalimbali.
 
“Agizia unacho hitaji”
“Ndio unazungumza na sauti nzito hivyo, au bado una mahasira yako?”
Mariam alizungumza huku akinitazama usoni mwangu, nikashusha pumzi na kurudi katika hali ya kawaida. Akaja muhudumu, akatuuliza tutatumiua nini.
“Nahitaji nyama choma ya ng’ombe na bia”
“BIA…..!!?”
Maarim aliniuliza kwa mshangao, hadi muhudumu akastuka.
“Ndio kwani vipi?”
Mariam hakujibu kitu zaidi ya kuagiza kitu ambacho ana hitaji. Haikuchukua muda sana chakula kikaletwa pamoja na vinjwaji.
“Dany kumbe unajua kupigana eheee?”
“Kwa nini?”
“Nimeona jinsi ulivyo mkaba Jumaa, yaani yule kaka kila siku anakazi ya kumpiga mke wake”
“Hivi chanzo kinakuwa ni nini?”
“Wivu tu waa ajabu, jaani Jumaa hataji hata mke wake awe na marafiki wa kike. Ni ndani nay eye”
 
“Mpuuzi, nikisikia tena nitamlaza ndani”
“Utamlaza ndani?”
“Aahaa tuachane na hayo”
Jinsi Mariam anavyo kula chajula chake, nikawa na kazi ya kumchunguza uzuri wake. Kitu ambacho hakikuwahi kutokea kwenye maisha yangu ni kushindwa kumtongoza mwanamke ambaye nina muhitaji, ila kwa Mariam nikajikuta ninakuwa mzito sana kutamka kitu chochote. Kadri muda na msaa yanavyo zidi kwenda ndivyo jinsi nilivyo zidi kuzigida pombe kushindana na hisia, nikiamini kwamba nikiwa nimekunywa sana nina weza kumtamkia Mariam kwamba nina mpenda.
“Dany inatosha bwana, usinywe tena pombe”
“Kwa…kwani hii ni bia ya ngapi?”
“Bia ya tisa”
“Ahaa tisa mbona chache”
Sauti yangu ilibadilika kabisa na kuwa sauti ya kilevi. Mariam akaninyanyua kwenye kiti nilicho kalia. Nikasimama wima, na kutoa toti za shilingi elfu kumi zipatano nane na kumkabidhi muhudumu, sikuhitaji kujua anatudai bei gani kwa maana kiasi nilicho mpa ni kikukbwa kuliko na kiasi ambacho tumetumia eneo hilo.
 
“Dany tuchukue bajaji”
“Bajaji….!! Bajaji ya nini sasa?”
“Umelewa wewe huwezi kutembea njiaa nzima na sasa hivi muda umekwenda”
“Kwani sasa hivi ni saa ngapi?”
Mariam akatoa simu yake mfukoni mwa suruali na kuangalia saa.
“Ahaa saa sita na nusu usiku”
“Sasa unasema usiku kwani sioni giza”
“Dany acha masihara bwana, tazama hapa umesimama tu unayumba yumba”
“Ahaa kwanza sihitaji kurudi nyumbani kwa sasa”
“Ahaa!!”
“Unashangaa nini sasa. Mimi sihitaji kurudi nyumbani”
“Sasa unataka kwenda wapi jamani Dany, kumbe ukilewa unakuwa na vituko kiasi hichi”
“Ahaa achana na mimi nataka kwenda kulala kwenye hoteli moja nzuri”
 
“Mungu wangu, sasa Dany unataka kwenda hoteli gani?”
“Wewe rudi nyumbani, mimi nakwenda kulala hotelini”
“Siwezi kurudi mwenyewe kama vipi nikudishie bajaji inipeleke nyumbani”
Mariam akaita bajaji moja, akaingia kwenye bajaji na mimi nikaingia kwenye bajaji.
“Ahaaa wewe si umesema unataka kwenda kulala hoteli nzuri vipi tena na huku?”
“Hei dereva tupeleke KC Hoteli”
“Sawa kiongozi”
“Dany mimi nakwenda nyumbani, nataka nikalale mapema kesho nina mtihani asubuhi chuoni”
“Unataka kulala mapema gani, wakati saa hizi inakwenda saa saba. Dereva endesha bajaji”
“Dany kumbe ukilewa upo hivi”
“Nipoje”
“Mmmm haya, ukifika hotelini dereva ananirudisha nyumbani”
Bajaji ikafika katika hoteli niliyo hitaji kufika. Nikamlipa kiasi anacho kihitaji. Nikashuka na Mariam naye akashuka.
“Unakwenda wapi?”
 
“Sirudi mwenyewe nyumbani”
“Rudi wewe, mama yako atakuchapa”
“Ahaa nimekuwa mtu mzima nirudi nisirudi hilo halimuusu”
Sikuwa na chakuzungumza huku moyoni mwagu nikiwa na furaha sana kwa maana naona Mariam anaingia kwenye kumi na nane zangu. Nikalipia chumba kimoja wala Mariam hakuzungumza chochote zaidi ya kukaa kimya akaanza kunifwata kwa nyuma, tukapandisha hadi gorofa ya pili kisha tukaingia katika chumba amacho nimelipia.
Kitendo cha kufunga mlango kwa funguo, nikamuwahi Maria kwa nyuma na kumshika kino, kwa haraka Mariam akakurupuka mikononi mwangu na kunigeukia. Akanitandika kofi moja zito la shavu huku akiachia msunyo mkali na mzito.
“Mimi sio malaya wa kujirahisha kwa mwanaume, na sijakuja hapa unitomb*, lala zako kitandani mimi nitalala hapa kwenye kochi”
Mariam alizungumza huku akiwa amekunja sura, akapiga hatua hadi lilipo sofa akajirusha na kukaa, huku akinikazia macho makali.
                                                                                                       ITAENDELEA

Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts