Home » , » AISIIIII……….U KILL ME ( Sehemu ya 11 na 12)

AISIIIII……….U KILL ME ( Sehemu ya 11 na 12)

Written By Bigie on Monday, February 26, 2018 | 4:47:00 PM

MWANDISHI: EDDAZARIA G.MSULWA
ILIPOISHIA       
Tukatoka na kuanza kutembea kwenye kordo huku K2 akiwa amenishika kiuno, kabla hata hatujafika mlango wa kutokea mama Mariam akatoka chumbani kwake, alipo nitazama akakunja sura yake akionekana kuchukizwa na tukio hilo la K2 kunishika kiuno, hata kabla hatujasonga mbele, mlango wa mbele ukafunguliwa na akaingia Mariam akiwa ameshika kifuko cheusi, aliopo muona K2 akajikuta akiangusha kifuko chake na kumfanya K2 kunitazama na macho ya kuniuliza swali juu ya tukio analo liona kwa wanawake hawa wawili.
   
ENDELEA
   Nikamshika K2 na kutoka naye nje, nikamsindikiza hadi kwenye gari. Nikasalimiana na Hassani aliye anza kunipa pole, juu ya tukio lililo toke.
“Sasa Dany hakikisha kwamba mukianza safari unaipigia simu”
“Sawa bosi”
Nilimuita bosi kutokana na uwepo wa Hassani. K2 akanikonyeza pasipo Hassani kuona kisha akaingia kwenye gari. Wakaondoka eneo la mtaani kwetu, na kuniacha nikilisindikiza gari hilo kwa macho tu, nikageuka nyuma yangu na kufungua geti na kuingia ndani, ila ninakutana na Mama Mariam akiwa amesimama kwenye mlango wa kuingilia ndani. Nikapandisha vingazi na kuufwata mlango.
“Naomba kupita”
“Ninamazungumzo na wewe fanya tuzungumze”
“Tuzungumze sasa hivi kwa maana hapa ninajisikia vibaya”
Nilizungumza huku nikimuonyesha mama Mariam majeraha ya kwenye viganja vyangu, akavitazana na nikaiona sura yake ikijikunja kidogo akionekana kuguswa na maumivu hayo.
 
“Umefanyaje?”
“Nimeungua jana kwenye nyumba ya mzee Jongo”
“Mungu wangu, ilikuwaje sasa?”
Mama Mariam alizungumza huku akisogea pembeni ya mlango, tukasogea mlangoni hapo. Kutokana nyumba yetu imezungushiwa geti sikuona aibu ya kufungua vifungo vya shati langu na kulivua. Nikamuonyesha kidonda nilicho ungua mgongoni.
“Yesu wangu. Dany ni wewe?”
“Ndio”
“Jamani sasa mbona hukuniambia, wakati namba yangu unayo?”
“Nilikuwa hospitali usiku wa kuamkia leo”
“Masikini wee, pole jamani.”
Mama Mariam alizungumza kwa sauti ya upole iliyo jaa simanzi ndani yake. Nikalivaa shati langu naamini hata lengo la mama Mariam kuweza kuniuliza juu ya K2 kwa hali ya ukali imemuisha.
 
“Sasa Dany umekula?”
“Hapana”
“Ngoja nimuambie Mariam akuhesabu chakula, kwa maana anapika wali maharage”
“Ahh sawa”
“Alafu Dany yule uliye toka naye ni nani kwako?”
“Yule ni bosi wangu, amekuja kunitembelea na kuniletea barua ya mapumziko”
“Ahaaa kwa maana nilihisi ni mwanamke wako alivyo kuwa amekushika kiuno”
“Hapana sio mwanamke wangu”
“Basi nenda kapumzike, badae nitakuja ndani kwako”
“Sawa”
Nikatangulia kuingia ndani na kumuacha mama Mariam akiwa amesimama hapo kibarazani. Nikaingia ndani kwangu, cha kwanza kukifanya ni kuanza kuzihesabu pesa hizo alizo nipa K2. Nikajikuta furaha ikunitawala, taratibu nikaanza kupanga nguo chache ambazo ninaweza kwenda kuzitumia nyumbani Tanga nitakapo kwenda. Nilipo maliza kuziweka kwenye kibegi kidogo, nikatoa pesa kadhaa na kuziweka kwenye begi hilo kisha nyingine ninaziweka kwenye suruali ambayo nitasafiria kesho.
 
    Muda ukazidi kwenda, huku nikiwa ninatazama miziki kwenye luninga. Majira ya saa mbili mlango ukagongwa na ninaisikia sauti ya Mariam, nikamruhusu aweze kuingia ndani. Akaingia akiwa amebeba sahani iliyo jaa ubwabwa na maharage, huku pembeni akiwa ameweka samaki mkubwa aliye kaangwa na kachumbari.
“Karibu chakula Dany”
“Asante, mbona umenijazia chakula”
“Nataka ule ushibe, usiku nitakuja”
Mariam alizungumza huku akitabasamu. Akachota maji kwenye ndoo iliyopo humu ndani kwangu kisha akachukua beseni na kutaka kuninawisha.
“Nipatie kijiko tu si unaoviganja vyangu jinsi vilivyo”
“Nimeviona ila nawa kidogo, utamlaje huyo samaki”
“Haya mwaya”
Akaninawisha mkono wa kulia, kisha akanipatia kijiko. Nikiwa ninachota wali huo, akanipokonye kijiko akakishika na kunilisha, kisha akakata kipande cha samaki akakiweka mdomoni mwake na kunisogezea mdomoni mwangu, sikuwa na jinsi zaidi ya kukipokea. Kwa mara ya kwanza Mariam akaninyonya mate kwa ridhaa yake.
 
“Ngoja nitoke mama asije akanifikiria vibaya bure”
“Poa ila leo usiku usije, si unajua tena sipo vizuri”
“Mmmm jamani Dany?”
“Yaa usije naomba nipumzike, kesho nina safari ya kwenda Tanga kusalimia”
“Kwa hiyo hadi urudi ndio tutafanya jamani?”
“Usijali sikai sana”
“Haya mwaya
Marim akanibusu tena mdomoni na kutoka chumbani kwangu, nikashusha pumzi kidogo kwa maana mchezo ambao Mariam anataka kuufanya ninahisi ipo siku mambo yanaweza kuwa mabaya, pale mama yake akifahamu na anaonekana ni mama mwneye wivu sana na mpenzi wake japo hatujayaanza kwa makubaliano.
  Nikaendelea kula chakula taratibu hadi nikakimaliza, nikabeba sahani hiyo na kutoka nayo nje, nikamkuta Mariam anaosha vyombo.
 
“Asante chakula chako kitamu sana”
“Asante”
Mariam alizungumza huku akinipokea sahani hiyo. Akanikonyeza na mimi nikaondoka na kumuacha aendelee na kazi yake. Nikaingia ndani kwangu na kukuta mwanga wa simu yangu iliyopo mezani ukizima ikiashia kwamba kuna mtu amepiga au kutuma meseji, nikiwa nje. Nikaichukua na kuminya pembeni na kuifanya simu kuwaka mwanga wake, nikaingiza namba za siri ninazo ziweka kwenye simu yangu, ilipo waka nikafungua ujumbe wa meseji ambao unatoka kwa mama Mariam.
(DANY NITAKUJA SAA SITA USIKU USIFUNGE MLANGO EHEE)
(Sawa)
Nikamjibu na simu yangu kuirudisha mezani, nikavua nguo zangu na kujifunga taulo. Nikachukua sabuni yangu na kutoka ndani kwangu. Niakakutana na Mariam mlangoni akiwa amebeba dishi la vyombo.
“Unakwenda kuoga?”
Aliniuliza kwa sauti ya chini huku akitazama nyuma kama kuna mtu
“Ndio”
 
“Nakuja bafuni tuoge sote”
“Wee mama yako yupo”
“Kasha jifungia ndani kwake, nakuja sawa”
Nikatabasamu na kuona ni uongo. Nikaelekea bafuni, nikawasha taa ya bafuni nak ufungua mlango na kuingia, nikaufunga mlango kwa komeo kisha nikavua taulo langu na kuliweka kwenye msumari uliopo nyuma ya mlano.
Nikafungua maji ya bomba hilo la mvua, kabla hata sijaoga, nikasikia mlango unagongwa, ikanibidi kuguna kwa ishara kwamba kuna mtu bafuni.
“Dany fungua”
Sauti ya Mariam ikanifanya moyo wangu kunienda mbia, kwa maana sikutarajia kama anaweza kufanya mchezo wa hayari namna hii.
“Dany fungua, hapa nje hakuna mtu”
Nikajifikiria kwa sekunde kadhaa na kujikuta nikifungua mlango, Mariam akaingia akiwa amejifunga tenge moja tu.
“Weee Mariam mbona unafanya michezo ya hatari”
Mariam akaniwahi kwa kunipiga busu la mdomo na kuanza kuinyonya midomo yangu kwa haraka na pupa.
 
“Dany i can not wait for your penis to fuck my vagina”
Marim alizungumza huku akiushika uume wangu, na kuanza kuuchua na kiganja chake kilaini. Msisimko ambao ninaupata kutoka kwa Mariam kusema kweli hauelezeki, sasa sijui ni kutokana na hisia zangu za mapenzi juu yake, kwa maana msisimko huu sijawahi kuupata kwa mwanamke yoyote. Nikajikuta nikimfungua Marim tenge alilo jifungu. Hapo ndipo nikazidi kupata msisimko wa kimapenzi. Lile umbo ambalo nilikuwa ninaliwazia kwa kumtazama Mariam ndio hili ambao kwa sasa ninaliona Live bila chenga. Kusema kweli Mariam amepata uumbaji ulio tukuka. Uzuri wa mama yake kwa Mariam naweza kusema ni mara hata tano. Lucy ambaye nilimuona ni mzuri, kwa Mariam ni cha mtoto. Kiuno cha Mariam kimeingia ndani kidogo na kimebeba wowoo lililo jitosheleza kwa ujazo mkubwa, chuchu zake zimechongoka kiasi kwamba zikigusana na kifua changu zina nichoma choma.
 
“Dany i am a virgin”
“What?”
“Yeaa my virgin is your gift”   
Mariam alizungumza huku akinitazama machoni kwa macho malegevu. Taratibu Mariam akauchukua mkono wangu wa kulia na kunishikisha chuchu yake, japo kiganja changu kina majeraha ya kuungua na moto ila nikajikuta nikilitomasa ziwa lake hilo kwa utaratibu na hisia kali.
“Ohooo Dany”
Marima alizungumza kwa sauti ya kunong’oneza, huku akizidi kuishika mbo** yangu iliyo simama vilivyo. Kabla hata hatujaanza mtanange, mlango wa bafuni ukagongwa na tukajikuta wote tukiutazama.
“Kuna mtu”
Sauti ya mama Mariam ilisikika hapo ndipo woga wote ukatujaa, kila mmoja akapatwa na kigugumizi, mashamsham yote ya Mariam yakamuisha kwa jinsi kifua chale alivyo kikutanisha na kifua changu niliweza kuyasikia mapigo yake ya moyo jinsi yanavyo dunda kwa kasi kiasi kwamba nikabaki nikiwa sijui cha kufanya.

                        AISIIIII……….U KILL ME 12

“Kuna mtu”
Mama Mariam alizungumza huku akigonga mlango.
“Ndio mama”
Mariam akajibu kwa haraka huku akisikilizia ni kitu gani ambacho mama yake anaweza kukizungumza.
“Sasa na wewe muda wote ninauliza umekaa kimya”
“Sikukusikia bwana”
“Haya oga haraka na utoke wezako tunataka kuingia”
“Sawa”
Tukasikia miguu ya mama Mariam akitembea, na kuondoka mlangoni hapo. Hata hamu ya kuendelea na tulicho kuwa tumekikusudia kuendela kikatuishia. Kwa haraka Mariam akajitoasa kwenye maji, akaoga haraka haraka kwa kuitumia sabuni yangu. Alipo hakikisha amameliza kuoga akanitazama.
“Wewe baki humu ngoja nichungulie hapo nje”
Mariam alizungumza huku taratibu akifungua kitasa cha mlango huu wa bafuni, akachungulia nje, kisha akanitazama.
“Hakuna mtu mimi nninakwenda zangu”
“Poa”
 
Akajifunga tenge lake, na kutoka kisha mimi nikaufunga mlango kwa ndani. Kidogo amani ikapatikana kwenye moyo wangu. Nikajimwagia maji kwa uangalifu nisitoneshe kidonda changu cha mgongoni, nilipo maliza kuoga nikatoka bafuni na kukutana na mama Marim akiwa anatoka kwenye mlango wa uwani. Tukatazamana, akanikonyeza huku akitabasamu hapo ndipo nilipo amini kwamba hakuweza kustukia jambo lolote lililo tokea bafuni.
“Dany usisahau kuacha mlango wazi”
“Poa”
Mama Marim alizungumza kwa sauti ya kunong’oneza huku akinipita na khanga moja aliyo jifunga kiunoni, kwa jicho la kuibia ibia nikalitazama kalio lake jinsi linavyo tingishika kama simu yenye vibration.
‘Leo nitakuonyesha’
Nilizungumza kimoyo moyo huku nikimsindikiza kwa macho hayo hadi akaingia bafuni. Nikaingia ndani kwangu, nikastuka kumkuta Mariam akiwa amekaa kwenye sofa na tenge lake.
 
“Dany naomba kidogo mama kaenda kuoga”
“Mariam hapana bwana ninakuomba utoke chumbani kwangu”
“Jamani Dany nionee huruma, please”
“Mariam toka sasa hivi, kama unataka kuniudhi endelea kukaa humu ndani. Hivi bafuni bado nusu tufumaniwe na huku pia unataka tufumaniwe, hembu acha upuzi wako bwana”
Ilinibidi kuzungumza kwa ukali kwa maana tunapo elekea mimi na Marim ni kwenda kukamatwa, hata kama nina mpenda kwa kiasi kikubwa ila bado sijafikiria mahusiano yetu yaanze kwa njia ya kukamatwa kamatwa. Marim kwa unyonge akanyanyuka kwenye sofa, akanitazama usoni kwa sura ya huzuni, ila nikamkunjia sura kumuonyesha dhairi kwamba lile ninalo lizungumza si jambo la masihara.
“Nitakupigia simu kesho sawa”
Mariam akatingisha kichwa, akachungulia mlangoni, alipo ona hakuna mtu akatoka na mimi nikaufunga mlango wangu kwa ndani.
 
“Eheee Mungu wangu, nini tena hii?”
Nilizungumza huku nikikaa kitandani, sikujua yeye na mama yake ni kwa nini wamaemua kujiingiza kwenye mahusiano na mimi. Nikafungulia mziki kwenye redio nataratibu nikaanza kusikiliza miziki hiyo ya R and B, iliyo ibwa na nguli wa muziki huyo kutoka nchini Marekani R Kell.
    Sikupata usingizi kabisa, nikawa ninamsubiria Mama Maria, ilipo simu saa sita kasoro nikafungua mlango wangu na kuurudishia kidogo. Nyumba nzima iliweza kutulia kutokana na watu kulala. Ile inafika saa sita na dakika moja, mama Mariam akaingia chumbani kwangu akiwa amefalia kigauni cha kulalalia, kinacho onyesha chupi ya bikini, inayo endana kabisa na kagauni hako. Yeye mwenyewe akaufunga mlango kwa ndani.
 
“Nilijua umelala?”
“Hapana nipo macho bado”
Mama Mariam akanifwata kitandani na kukaa pembeni yangu. Akalitazama jeraha langu la mgongoni kwa umakini.
“Linauma sana?”
“Yaaa”
“Una asali ndani kwako?”
“Ndio, unataka ya nini?”
“Nataka nikupake, hadi asubuhi kidonda kitakuwa kimesha kauka”
“Chukua hapo kwenye kitray cha vyombo”
Mama Mariam akanyanyuka kitandani na kuchukua chupa ya asali. Akaniomba nilale kifudifudi, nikalala. Akanza kunipaka asali  hiyo taratibu kwenye kidonda changu.
“Unajisikiaje”
“Afadhali kidogo”
Akamaliza zoezi hilo kisha, akaniomba nikae, nilipo kaa akasimama mbele yangu na kunifungua taulo ambalo nilijifunga tangu nitoke bafuni. Akaminini kiasi cha asali kwenye kiganja chake, kisha akaanza kuipaka katika jogoo wangu taratibu, aliye anza kusimama.
 
“Dany hivi siku zote ulikuwa wapi?”
“Kwa nini?”
“Najuta sikukufahamu mapema, kwa maana raha zako zijawahi kuzipata kwa manamke wa aina yoyote ile”
“Hahaa usijali”
Mama Mariam akaanza kumchua jogoo wangu, aliye simama tayari. Akaendelea kufanya hivyo kwa kuitumia asali hiyo. Alipo hakikisha kwamba imetapakaa vizuri katika jogoo wangu na makend** yangu. Akaanza kuvinyonya kwa pamoja huku akitoa miguno ya taratibu. Mama Marim akaanza kuyanyonya makend** yangu na kunifanya nisisimke kwa kiasi kikubwa sana.
“Mmmmm ma…maa”
Niliguna nikisikilizia raha ya kunyonywa kend** kwa maana anayavuta vuta kwa lipsi zake, kiasi kwamba kila anacho kifanya ninazidi kupagwa. Mama Mariam akasmama na kuvua kigauni chake hicho cha rangi nyekundu, akavua na kibikini chake na kukitupia kwenye sofa. Akachukua chupa ya asali na kunikabidhi.
 
“Nimwagine huku”
Mama Mariam alizungumza hukua akinigeuzia makali yake makubwa, akainama, kisha akanitingishia makalio kidogo. Nikajikuta mimi mwenyewe nikimwagia asali hiyo kwenye mstari wa katikati uliyo yagawanyisha makalio yake. Kwa jinsi asali hiyo inavyo shuka taratibu kwenye mstari huo, ndivyo jinsi mama Mariam alivyo zidi kutatingisha makalio yake hayo ambayo ni makubwa hadi raha.
 Nikayashika vizuri, japo nina maumivu kwenye viganja vyangu ila nikayashika na kutapanua vizuri asali hiyo izidi kushuka.
Taratibu nikaanza kuushusha ulimi wangu kwenye mstari huo, nikaufikisha hadi kwenye mku** hapo nikaanza kuuzungusha kwa mtindo ulio mfanya mama Mariam kuanza kutoa miguno iliyo zidi kunipa hamasa ya kuzidi kumnyonya sehemu hiyo. Nikaona haitoshi nikaushusha ulimi wangu hadi karibu kabisa na ku** yake. Nikaanza kuuchezesha kwenye kisimi chake, mama Mariam alitoa miguno na vilio vya chini chini. Kwa kutumia kidole changu gumba cha mkono wa kulia, nikaanza kukizungusha juu ya mku** wake huku nikipatemea mate mara kadhaa.
 
“Ohoooo aaaisisssssss mmmmmm Da…..aaaa…….ny”
Nikakizidi kukizungusha kidole changu, huku nikiendelea kuchezesha ulimi wangu kwenye kisimi, ambacho kimekolea utamu wa asali iliyo shuka hadi eneo hilo. Taratibu hisia za mchezo ambao K2 ameanza kunizoesha ukaanza kunijia kichwani mwangu, nikatamani sana, kukiingiza kidole changu gumba katika mku** wa mama Mariam, ila nafsi yangu ikawa inasita. Kila nilivyo zidi kukisugua kidole gumba changu juu mku** wa mama Mariam, ndivyo alivyo zidi kuyatingisha makalio yake hukua akiwa ameendelea kuinama na kurudi rudi nyuma. Taratibu nikajikuta kidole changu hicho kikiingia kwenye mku** wake. Mama Mariam hakustuka wala kulalama, alizidi kutatingisha makalio yake tena kwa kasi kubwa.
‘Kumbe huyu naye ni wale wale’
Niliwaza akilini mwangu, huku nikitatazama makalio hayo ya mama Mariam jinsi yanavyo kwenda kwa kasi ya ajabu.
“Dany”
“Mmmm”
“Nifi……”
Mama Mariam aliishia hapo, na kulikatisha neno lake hilo, ambalo alihisi linaweza kwenda kunikera. Mama Mariam akasimama, na kukifanya kidole gumba changu kuchomoka. Akaanza kuyatingisha makalio yake huku akikatika kiuno sikujua lengo lake ni nini kufanya hivyo.
Akageuka na kuyabana maziwa yake kwa pamoja kisha akachuchumaa, akamgandamiza jogoo wangu na maziwa yake na kuanza uchuaji mwingine ulio nishangaza.
“Ohoooo”
 
Nilitoa mguno, mama Marima akanyanyuka kisha akanishika mkono na kuninyanyua, akaniomba nisimame kisha yeye akainama na na kushika mwanzo wa kitanda, nikajua adhima yake nikamsogelea karibu yake, akamshika jogoo wangu na kumuingiza kwenye kitumbua chake. Mama Mariam akaanza mautundu yake ya kukata kiuno kiasi kwamba si mwana mama mwenye umri mkubwa kiasi ila matendo yake ni kama binti mbichi kabisa wa miaka ishirini na kitu. Mtanange ukazidi kutawala, huku huduma kubwa akiifanya mama Mariam, kwa maana mimi bado nina majeraha tena hili kubwa la mgongoni kwa mara kadhaa liliniuma pale nilipo jaribu kujikunja ili kuweka mikao mizito ya kumpagawisha mama Mariam.
“Dany mbo** yako ni tamu sana”
Mama Marim alizungumza mara baada ya kumaliza mzunguko wa kwanza, nikatazama saa yangu ya ukutani nikakuta ni saa saba na robo usiku.
“Asante, ila kesho nina safari”
“Ya wapi tena wakati unaumwa?”
“Nataka kwenda Tanga nyumbani kusalimia”
“Mmmmm jamani Dany sasa utamu huu nitaupata wapi tena?”
 
“Si nitarudi, kwani ninakwenda kuhamia huko”
“Mmmm haya mwaya, ila nitauomba unipe mechi ya mwisho mwisho basi”
“Nimechoka kusema kweli”
“Mmmmm, japo kiu yangu imekata, ila kila nikiutazama mtaimbo wako basi mwili mzima unasisimka na kujikuta nikiutamani tena”
“Usijali, ngoja nipone, ndio utanifaidi vizuri”
“Kweli pona kwanza honey wangu, unipe ile mikunjo yako ya kunigusa kizazi, hadi nikazimia”
“Hahaaa usijali”
Mama Marima, akaonekana kunipenda sana. Hata mazungumzo yake yaoanyesha ni mwanamke ambaye hapendi kabisa kuona mali yake inachukuliwa na mtu mwengine.
“Yaani kwa raha hizi, Dany hapa kwangu kuanzia sasa utakuwa unaishi bure”
“Heeeee kweli?”
“Ndio, yaani sitaki nikugasi uje kuondoka, humu ndnai kwangu”
 
Tukazungumza mambo mengi, huku mama Marima akiniadisia maisha yake ya nyuma. Ilipo timu saa nane na nusu usiku, akaanza kuvaa kagauni kake pamoja na kibikini kake, kisha akaniomba aondoke na kwenda kulala. Nikaruhusu, tukapigana mabusu mazito mazito, taratibu akanyanyuka na kuufungua kitasa taratibu, nikachungulia kwenye kordo sikuona mtu, kwa ishara nikamuita mama Mariam hadi akanifwata mlangoni, naye akachungulia kwenye kordo kwa kufunua pazia lango alipo ona kuna ukimya na milango yote imefungwa, akatoka na moja kwa moja akaelekea kwenye mlango wa uwani ambapo akafungua na kueleka bafuni na kuniacha mimi nikiufunga mlango wa chumbani kwangu.
    Nikiwa bado sijalala, nikamsikia mama Mariam akifunga mlango wa uwani na moja kwa moja akieleka chumbani kwake. Kutokana na kuchoka kidogo nikajikuta nikipitiwa na usingizi nikiwa nimejilaza kwenye sofa langu. Majira ya saa kumi na mbili kasoro nikastushwa na mngurumo wa vibration uliopo kwenye simu yangu iliyopo mezani. Nikaichukua na kukuta ni K2 ndio anaye nipigia, taratibu nikaichukua na kuipokea.
“Umeamkaje mpenzi wangu?”
“Nimeamka poa vipi wewe?”
“Ahaa mimi nipo safi, najiandaa kwenda kazini vipi dereva amefika?”
“Mmmm hapana, na simu yako ndio imeniamsha”
“Basi ngoja nimpigie, jiandae akupeleke safari”
 
“Sawa honey”
“I love you”
“I love you too”
K2 akakata simu, taratibu nikajinyanyua kwenye sofa langu nikiwa sina hata nguo moja, nikatafua taulo langu lilipo, nikalichukua na kujifunga kiunoni. Nikachukua mswaki na kuweka dawa kiasi, nikatafuta ni wapi ilipo sabuni yangu nikatoka na kuelekea bafuni. Nikaoga kisha nikapiga mswaki na kutoka bafuni humo.
Kuingia ndani kwangu nikakuta simu yangu ikiita na kukuta ni Hassani akinipigia, nikaipokea akanijulisha yupo njiani anakuja, kwa haraka haraka nikajiandaa, nilipo maliza tu akanipigia simu tena na kunifahamisha kwamba yupo nje. Nikabeba begi langu, nikatoka na kufunga chumba changu, nikiwa kwenye kordo nikakutana na Mariam akitoka kuamka huku akiwa amejifunga, tenge moja. Alipo niona kwa haraka akaja kunikumbatia, joto lake likapenya kwenye mwili wangu na kujikuta nikisisimka. Tukiwa bado tumekumbatiana nikasikia mlango wa chumba cha mama Mariam ukifunguliwa, ikionyesha kwamba ndio anatoka chumbani kwake.
                                                                                     ITAENDELEA

Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts