Home » , » AISIIIII……….U KILL ME ( Sehemu ya 13 na 14)

AISIIIII……….U KILL ME ( Sehemu ya 13 na 14)

Written By Bigie on Tuesday, February 27, 2018 | 3:10:00 PM

MWANDISHI: EDDAZARIA G.MSULWA 
ILIPOISHIA  

Kuingia ndani kwangu nikakuta simu yangu ikiita na kukuta ni Hassani akinipigia, nikaipokea akanijulisha yupo njiani anakuja, kwa haraka haraka nikajiandaa, nilipo maliza tu akanipigia simu tena na kunifahamisha kwamba yupo nje. Nikabeba begi langu, nikatoka na kufunga chumba changu, nikiwa kwenye kordo nikakutana na Mariam akitoka kuamka huku akiwa amejifunga, tenge moja. Alipo niona kwa haraka akaja kunikumbatia, joto lake likapenya kwenye mwili wangu na kujikuta nikisisimka. Tukiwa bado tumekumbatiana nikasikia mlango wa chumba cha mama Mariam ukifunguliwa, ikionyesha kwamba ndio anatoka chumbani kwake.

ENDELEA
Nikamuachia Mariam kwa haraka na kwaishara nikamonyeshea kwamba nitampigia simu, na asiwe na wasiwasi. Mama Marim alipo fungua mlango, macho yetu yakakutana.
“Mama mimi ndio ninakwenda”
“Ahaaa sawa Dany nakutakia safari njema na ugua pole”
“Sawa mama”
Tulizungumza mazungumzo ya mafumbo, kamba vile ni watu tunao heshimiana kumbe ni masaa machache tu yamepita tumetoka kuburudishana. Nikawaaga wote kwa pamoja yeye na mwanaye kisha mimi nikatoka nje na kumkuta Hassani akiwa ananisubiria nje ya gari. Akanipokea begi langu na kuliweka siti za nyuma. Kutokna gari yenyewe ni VX V8, hakuona haja ya kuliweka begi langu hilo nyuma kabisa kwenye buti. Nikapanda kwenye gari na Hassani naye akaingia, taratibu safari ikaanza. Tukiwa kwenye mataa ya Ubungo, simu yangu ikaita, nikaitoa mfukoni na kukuta ni K2 ndio anaye piga.
 
“Ndio bosi”
“Mumefika wapi?”
“Ndio kwanza tupo foleni hapa Ubungo mataa”
“Ahhaa sawa, nilitaka kulifahamu hilo tu”
“Usijali”
“Basi safari njema mukifika Tanga utanijulisha”
“Sawa”
Nikakata simu na kuirudisha mufukoni. Magari ya upande wetu yakaanza kuruhusiwa na trafki anaye yaongoza magari sehemu hii. Safari ikaendelea huku kwenye gari tukisikiliza msiki wa taratbu. Kutokana na mikiki mikiki niliyo ipata jana usiku na mama Mariam, nikajikuta nikipitiwa na usingizi na kumuacha Hassani akifanya kazi yake ya uendeshaji, sikuwa na wasiwasi naye kwa maana Hassani ni dereva mmoja mzuri, hadi amepewa jukumu la kumuendesha bosi wa kitengo chetu basi aliweza kufudhu majaribio mengi aliyo pewa kabla ya kuajiriwa. 
 
Kwa mbali nikiasikia sauti ya Hassani akiwa anazungumza na mtu, taratibu nikajikuta nikifungua macho, nikakuta simu yake akiwa ameiweka sikioni. Nikataza nje ya kioo na kukuta tupo Chalinze, kwenye foleni kidogo ya mabasi yaendayo Morogoro na mikoa ya Tanga na Arusha.
“Sawa honey”
Hassani akakata simu, na kuiweka mfukoni mwake.
“Kaka umetembea?”
“Yaaa nimetumia lisaa kama na dakika tano hivi, ingekuwa hii asubuhi hakuna foleni foleni ya mabasi, basi sasa hivi tungekuwa mbali sana”
“Sawa sawa, tukifika pale Lugoba naomba tuingie tupate kifungua kinywa”
“Sawa sawa”
Safari ikazidi kusonga mbele muda huu tukiwa tunazungumza mambo mengi na Hassani. Tukafika maeneo ya Lugoba na kuingia kwenye shele hiyo ambo watu hapa wanajipatia vyakula mbalimbali. Hassani akasimamisha gari pembeni, kisha tukashuka wote wawili, akalifunga  na kuelekea katika sehemu yenye mgahawa.
“Hassani zungumza tu unakula nini?”
“Kaka labda chai ya maziwa na sambusa”
“Kula ndugu yangu”
“Ahaa huwa nikiwa ninasafiri tena nikiwa ninaendesha huwa sipendi kula sana, huwa tumbo linamtindo wa kunisumbua sumbua”
“Sawa”
 
Nikaagizia sambusa tano na supu. Vikaeletwa vyakula hivyo na muhudumu tuliye muagiza na kuanza kula msosi huo taratibu taratibu. Tukiwa hapo mabasi kadhaa yakaingia, huku basi moja linalo kwenda Tanga niliweza kulifahamu, linaitwa Ratco. Wakashuka abiria wake, kwa ajili ya kuweza kujipatia vyakula na kunyoosha viungo.
“Hili gari linakwenda Tanga”   
“Ahaaa”
“Yaa kampuni yake ipo maeneo ya uwanja mmoja Tanga uitwa Mkwakwani”
“Ahaa sawa, alafu hizi gari zipo nyingi sana”
“Yaa zipo nyingi”
Tukaendelea kula taratibu huku tukiwatazama abiri wanao zunguka zunguka kwenye sehemu hii, huku wengine wakionekana kuwa na haraka haraka. Gari ambalo tunalizungumzia, likaanza kuondoka eneo hili na kuelekea Tanga. Ila tukiwa hapo, tukamuona dada mmoja, akihaha huku baadhi ya wauza miskaji wakimuuliza ana tatizo gani.
“Ratco imeniacha”
Dada huyo alizungumza huku machozi yakinilenga lenga.
“Ratco si hili basi lililo ondoka muda huu?”
Hassani aliniuliza huku akimtazama dada huyo mwenye asili ya kiarabu.
“Ndio hilo”   
“Kama linaelekea Tanga, basi tuondoke naye, tulifukuzie gari hilo”
“Hembu ngoja”
Nikanyanyuka kwenye kiti na kumfwata dada huyo sehemu alipo simama na wauza miskaki hao, wanao onyesha kufanya juhudi za kutaka kumsaidia.
 
“Samahani dada umechwa na basi hillo linalo elekea Tanga?”
“Ndio kaka yangu naomba munisaidie jamani”
“Mimi nipo na gari binafsi tunaelekea Tanga, tunaweza kulifukuzia gari hilo na kulipata”
“Kaka anga tafadhali nakuomba sana”
Dada huyu aliye valia baibui jeusi, alizungumza kwa kubabaika sana.
“Naomba unisubiri hapa”
Nikarudi hadi kwenye kiti alicho kaa Hassani, nikamuita muhudumu, nikampatia pesa anayo tudai, kisha Hassani akanyanyuka na kuelekea alipo lisimamisha gari. Nikamfwata dada huyo alipo, tukaelekea sehemu gari lilopo, yeye akapanda siti ya nyuma na mimi nikaka siti ya mbele ambapo ndipo kuna nilipo kuwa nikekaa.
“Dada yangu funga mkanda tafahali”
Dada huyo akatii alicho eleza na Hassani, na hapo safari ikaanza. Hassani ikamlazimu kutumia ujuzi wake wote katika kuhakikisha kwamba analifukuzia basi hilo na kulipata. Mara kwa mara nikawa ninayatupia macho yangu kwenye dasbod ya gari hili na kuona jinsi mshale wa spidi unavyo panda taratibu hadi kwenye spidi mia na thelathini. Nilijikuta nikiguna kimoyo moyo kwa maana gari kusema kweli, linakwenda mwendo mkubwa, sikuweza kumuambia Hassani apunguze kwa maana lengo la kufanya hivyo ni kulipata basi hilo.
 
“Dada usiwe na wasiwasi tutalipata basi hilo”
Nilizungumza huku nikigeuka nyuma na kumtazama dada huyo, anaye onekana kujawa na wasiwasi mwingi sana. Hassani hakuishia hapo akazidi kuongeza mwendo kasi, hadi mapigo ya moyo yakawa yananienda mbio kwani tayari mstari huo ulisha gonga kwenye spidi mia na sabini.
“Hapa tukikutana na askari wakitupiga tochi imekula kwetu”
Hassani alizungumza, huku akilipita gari kubwa, semitrela ambalo nalo lipo kwenye mwendo wa kasi. Hadi tunafika maeneo ya daraja la Wami, kidogo Hassani akapunguza mwendo, kwenye matuta hayo, ila basi hilo hatukuweza kulikuta.
“Ina maana Ratco inakimbia kiasi cha kutowea kulikuta?”
Hassani alizungumza na kumfanya dada huyo ambaye hadi sasa hivi hatulifahamu jina lake.
“Ndio, dereva wa leo anakwenda kasi kama nini?”
“Aahaaa anataka kugeuza tena?”
“Ndi akifika tena Tanga anageuza na kurudi nalo Dar”
“Basi hakuna tabu, hadi tunafika Segere na kuhakikishia Dany, tutakuwa tumesha likuta”
 
“Poa ni wewe tu”
Tukayamaliza matuta ya hale, na kuanza tena mwendo wa kukimbizana na wakati. Kusema kweli Hassani ni dereva bora na ninampa cheo hicho kutokana na mwendo anau utumia na umakini alio kuwa nao.
“Shitiiii”
Hassani alizungumza huku akianza kupunguza mwendo wa gari na kupangua gia moja baada ya nyingine.  Mbele yetu alisimama, askari wa usalama wa barabani akiwa ameshika tochi kubwa ya kutazamia mwendo kazi.
Gari likasimama na askari huyo kwa kupitia kioo cha pembeni ya Hassani tukamuona akilifwata gari letu, hadi anakaribia Hassani akafungua kioo ili kumsikiliza afande huyo.
“Habari yako mkuu”
Hassani alimsalimia askari huyo huku akitabasamu. Askari akatazama ndani ya gari huku akitazama nyuma alipo kaa msichana huyo.
“Mbona unakwenda mwendo wa kasi sana?”
“Mkuu kuna sehemu tunawahi mara moja kikazi”
Ilinibidi mimi kuweza kulijibu hilo, askari huyo akanitazama kwa macho makali.
“Sijakuuliza wewe, mimi nimemuuliza dereva kwamba kwa nini anaendesha mwendo wa kasi wakati eneo hili si la kwenda kwa mwendo huo wa kasi”
 
“Sawa natambua hilo, ila mimi ndio nimemuamrisha kwenda kwa mwendo huo wa kasi muheshimiwa”
“Naomba leseni yako”
Askari alimuambia Hassani aliye anza kujipapasa, ila nikawahi kutoa waleti yangu na kutoa kitambulisho changu cha kazi, nikamuonyesha askari huyo, aliye kikataa kukipokea nilipo taka kumpa. Akakisoma kwa haraka haraka. Kisha akanitazama machoni, kwa sura ya unyonge akaturuhusu kuondoka.
“Daaa hawa jamaa wanakera sana”
“Ndio kazi yao hiyo, pasipo wao ajali zitakuwa zinatokea kila siku”
“Huwa nikimuendesha mkuu na kama tunakwenda Arusha au maeneo mengine huwa tukikutana nao, ananimbia nitembee tu”
“K2 si anamatatizo yule mwanamama”
“Halafu nasikia juzi katia amekutandika makofi?”
“Wee acha tuu, ndio maana nasema yule mwana mama ni mwenda wazimu”
“Hahaaaa”
“Dada naona tumekutenga?”
Nilimuuliza dada huyo huku nikigeuka nyuma, akatabasamu kisha akanijibu.
 
“Hapana kaka zangu mimi nipo sawa tu”
“Naitwa Dany, huyu mwenzangu anaitwa Hassani. Sijui wewe mwenzetu unaitwa nani?”
“Naitwa Rashda”
“Rashdaaa”
Hassani alilirudia jina huku akiwa na sura ya furaha.
“Ndio ni Rashda”
“Unajina zuri”
“Asante”
“Wewe unaishi Tanga sehemu gani?”
“Naishi Makorora kule”
“Napafahamu”
“Na wewe unaishi pia Tanga?”
“Yaa ndio kwetu nakaa maeneo ya Chumbageni”
“Sawa sawa”
Hassani akazidi kuliendesha gari hilo, kasi hadi tunafika Kabuku, ndipo tukaliona basi hilo kwa mbali.
“So dada yangu basi lenu ndio lile kule, so unahitaji tulipite na kulisimamisha au?”
Nilimuambia dada huyo, huku nikimtazama usoni, akaonekea kama kuto kutamani kushuka na kuendelea na basi lake.
“Au tuendelee na safari tukakushushe kwenye ofisi zao?”
“Itakuwa pia sawa, kwa maana mule kuna mizigo yangu tu”
“Ok poa. Hassani lipite twende zetu”
 
“Usijali mkuu”
Hassani akaomba nafasi kwa dereva wa basi hilo la Ratco kuweza kulipita, dereva wa gari hilo akamruhusu kwa kumuwashia taa ya pembeni, kisha Hassani akalipita basi hilo lililo kwenye mwendo kasi na safari ikaendelea.
    Majira ya saa tano asubihi tukafika Tanga mjini, moja kwa moja tukampeleka Rashda hadi kwenye ofisi za basi hilo. Nikamuomba namba ya simu, hakunikatalia akanipatia kisha sisi tukaondoka.
“Unalala kesho ugeuze au unageuza leo”
Nilimuuliza Hassani tukiwa tunatoka kwenye ofisi hizo, na kumuelekeza barabara ya kuelekea.
“Weee nageuza kesho nasikia kwamba Tanga kuna wanawake wanakatika mijiuno, leo nataka nilale na hata mmoja”
“Hahaaa sasa, twende nyumbani tukatulie kidogo, jioni tutaanza matembezi”
“Poa kamanda wangu leo nataka kula demu wa kitanga”
“Usijali ni wewe tu”
Tukafika nyumbani kwa mama, na kumkuta mfanyakazi wa ndani ambaye ndio mara yangu ya kwanza kuweza kumuona, akatukaribisha. Nikajitambulisha kwamba mimi ni mtoto wa mama Dany.
 
“Ahaaa wewe ndio kaka Dany”
“Ndioo, hujakosea mama yupo wapi?”
“Bado yupo kazini”
“Ahaa sawa, huyu ni rafiki yangu anaitwa Hassani”
Mfanyakazi huyo ambaye ni mrefu, kiasi japo sura yake inaonyesha ni ya kitoto ila amejaliwa kufungashia makalio makubwa, huku chuchu zake zikiwa ni ndogo kidogo. Akapokea begi langu la nguo na kulipeleka chumbani kwangu.
“Kaka ndio vimwana wa Tanga hao?”
Hassani aliniuliza huku akimchungulia mfanyakazi wetu akiielekea ndani. Nikabaki nikitabasamu, dada huyo wa kazi akarudi sebleni akatuomba atuhudumie kifungua kinywa.
“Hapana sisi tupo vizuri tu”
Nilimjibu dada huyo, akaondoka na kwenda kuendelea na kazi zake. Nikanyanyuka na kueleka jikoni, nikamkuta dada huyo anakata kata maini kwenye kibao maalumu cha kukatia. Nikafungua friji na kukuta lina vitu vichache.
“Mbona friji lenu limefulia hivi?”
“Mama hajanipa pesa ya kwenda kununua vitu”
“Ina maana mama kafulia kiasi cha friji kukosa hata soda”
“Sijajua”
 
“Muna pika nini?”
“Maini na ugali”
“Sikia pika maini, kanunue viazi, nataka kula chipsi mayai leo”
“Ila mama ameniambie nimuandalie viazi”
“Ahaa wewe muambie Dany kasema anataka chipsi sawa”
“Sawa”
Nikatoa noti tano za shilingi elfu kumi na kumkabidhi dada wa kazi.
“Nichukulie na soseji pakti nne, tatu ziweke kwenye friji moja nichemshie”
“Sawa kaka”
“Juisi ya embe si ipo”
“Ndio ipo kwenye kidungu humo kwenye friji”
Nikachukua glasi mbili, nikamimina juisi na kuelekea nayo sebleni.
“Mwanangu tunywe hata juisi, tukisubiria chakula cha mchana”
 
“Poa kaka”
“Dany hivi  jumba lote hili unaishi mama mwenyewe”
“Yaa anaishi na huyo mdada wa kazi, nakumbuka kuna mmoja alikuwepo sasa sijui ameondoka ndio amekuja huyo”
“Aiseee bi mkubwa anaonyesha ana mkwanja ehee”
“Ahaa kawaida, yeye ni mkurugenzi wa jiji hili”
“Duu”
“Yaa, ila mkwanja alikuwa nao mzee, ambaye kwa sasa ni marehemu. Alikuwa anafanya kazi kwenye kile kiwanda cha Cement tulicho kipita tulipo kuwa tunaingia mjini”
“Ahaaa kile kilicho andikwa Simba Cement?”
“Yap”
“Daa safi sana, kumbe mule ofisini tunafanya kazi na watoto wa vibopa, wengine wala hatuelewi”
“Ahaa unajua maisha mazuri ni yale ya kutafuta chako. Mimi nilikuwa sipendi sana kuishi maisha ya kutegemea wazazi au mali zao, isitoshe tupo wawili mimi na mdogo wangu wa kike yupo Marekani sasa hivi anachukua shahada ya urubani”
“Aiseee”
Tuliendelea kuzungumza mambo mengi na Hassani huku tukitazama filamu kwenye Tv, hadi inafika saa nane mchana chakula kikawa tayari, dada wa kazi akatukaribisha sehemu ya kula. Tukanyanyuka na kukaa kwenye viti viliyo izunguka meza ya chakula.
“Aisee dada chakula chako kina nukiaje”
“Asante kaka Dany”
 
“Unaitwa nani?”
“Yudia”
“Ok, umetokea wapi?”
“Lushoto”
“Ahaa kumbe wewe ni msambaa?”
“Hapana mimi ni Mpare”
“Urewedi”
“Sirewedi kaichawe?”
“Ni chedi. Hahaaa nimebahatisha bahatisha kuzungumza kipare”
Nilicheka nakumfanya Yudia na Hassani nao kucheka. Alipo maliza kutunawisha mikono akatukaribisha chakula kisha akaondoka. Tukiwa katikati ya kulala Yudia akapita sebleni na kueleka nje, jinsi makalio yake yanavyo tingishika nilijikuta nikimezea mate. Akaingia ndani akiwa amebeba mifuko myeusi miwili iliyo jaa vitu, kwa haraka nikatambua kwamba mama amerudi.
“Ni mama huyo?”
“Ndio”
Mama akaingia huku akiwa amebeba pochi yake, alipo tuona akatabasamu na kuanza kupiga hatua za kuja kwenye meza ya chakula.
“Haya na wewe kilicho kuleta huku ni nini?”
Mama alizungumza kwa utani, kwa pamoja mimi na Hassani tukajikuta tukinyanyuka na kumsalimia mama, akaitikia na kukaa kwenye moja ya kiti.
“Nimekuja likizo”
“Mmmm likizo gani hiyo, kwani nyinyi munapewa likizo kweli?”
 
“Ahaa mama kwani kuna kazi ambayo haina likizo”
“Kwa mimi ninavyo jua huwa kazi yenu muda wote ni kumpelekea Magu umbea”
“Hamna mama”
“Ila ni kwema huko mutokapo?”
“Ndio huyu ni rafiki yangu aitwa Hassani, yeye ndio amenileta na gari kutoka Dar”
“Karibu mwaya Hassani, hapa ndio nyumbani kwa kina Dany na mimi ndio mama Danya au mama Diana”
“Nashukuru sana mama”
“Mama nikuletee chakula?”
Yudia alizungumza na kumfanya mama kutingisha kichwa akikubaliana na jambo hilo.
“Alafu Yudia, weka hao samaki kwenye friji wasije wakaharibika”
“Sawa mama”
Mama akaletewa chakula na Yudia, tukaendelea kula hadi sote tukamaliza. Mama akatuaga nakuelekea chumbani kwake, kisha mimi na Hassani tukaingia chumbani kwangu. Nikamuonyesha bafu ili aweze kuoga na kubadilisha nguo. Uzuri ni kwamba miili yetu inaendana kwa hiyo swala la kuvaliana nguo ni lakawaida sana. Nikamuandalia nguo Hassani za kuvaa, alipo toka bafuni na mimi nikaingia bafuni na kuoga, nilipo maliza nikatoka na kuvaa nguo nyingine.
“Jamaa una maisha mazuri wewe”
 
“Kawaidia tu. Twende tukatembee huko town, nikuonyeshe onyeshe warembo”
“Poa”
Tukatoka chumbani, nikaelekea chumbani kwa mama na kumuga kwamba tunakwenda matembezi, akakubali, nikarudi sebleni nakuondoka na Hassani, aliye nikabidhi funguo za gari hilo tulilo kuja nalo. Yudia akatufungulia geti na sisi kuondoka na kuelekea sehemu moja inaitwa forozani.
“Kaka ile klabu pale mbele inaitwa chichi. Usiku kuna kuwa na malaya wengi ile mbaya”
“Wee”
“Tukae hapa hadi ngoma tatu hivi utaona mitako ikijikatiza”
Kwa haraka haraka nikaweza kumsoma Hassani ni mtu wa kupenda wasichana. Wazo la kumpigia K2 likanijia kichwani, nikaitoa simu yangu mfukoni na kumpigia.
“Vipi mumefika salama?”
“Ndio”
“Nipo na Mrs nitakucheki baadae”
“Sawa”
Nikakata simu, tukaendelea kuvuta vuta muda kwenye eneo hilo, huku tukitazama wasichana wazuri wanavyo pita eneo hilo. Majira ya saa tatu kasoro, wasichana ambao kazi yao ni kujiuza, wakanza kujikatiaza katika katika eneo hilo.
“Dany unaona mambo hayo”
 
“Nayaona, kazi ni kwako”
“Twende pale walipo simama”
“Sikia mimi ngoja niende kwenye gari kisha wewe njoo na wale wawili pale. Kwa maana sura yangu inaweza kujulikana si unajua mama ni mkuu”
“Poa wewe subiri”
Hassani akaondoka na kuniacha kwenye kiti, nikamuita muhudumu aliye tuletea juisi, kisha nikanyanyuka na kuelekea kwenye gari. Hakupita muda Hassani akaja na wadada hao wawili walio valia vijisketi viwili. Wakaingia kwenye gari wote watatu, tukaondoka eneo hilo na kueleka hoteli moja inaitwa Mtendele.
Hassani akachukua chumba kimoja na kutangulia na wadada hao, baada ya Hassani kunitext kwenye simu, nikashuka kwenye gari na kuelekea gorofani kwenye chumba alicho nitajia namba yake. Nikafika mlangoni, nikasikia sauti ya Hassani akiniruhusu kuingia. Nikamkuta Hassani akivuliwa suruali na wadada hao walio shirikiana kwa pamoja. Nikaufunga mlango kwa ndani kisha mimi nikaka kwenye sofa na kuwatazama wadada hao jinsi wanavyo mchezea Hassani mwili mzima na wakiendelea kumvua nguo moja baada ya ngingine.

                        AISIIIII……….U KILL ME 14

Wasichana hao wenye maumbo membamba kiasi ila wamekusanyia makali ya kimtindo, hawakuishia hapo. Kwa kushirikiana wakaanza kumnyonya jogoo wa Hassani, aliye anza kutoa miguno mizito huku macho yakimlegea.
Wasichana hao wakamsukuma Hassani kitandani, kisha wakaanza kuchojoa nguo zao moja baada ya nyingine.
 
“Dany vipi wewe?”
Hassani aliniuliza huku akijiinua kidogo kitandani, nikatingisha kichwa kuashiria kwamba sihitaji. Binti mmoja akamrudisha Hassani kitandani na kumfanya alale chali.
“Ukitaka chaneli ‘O’ bei inaongezeka”
Msichan mmoja ambaye ni mrefu, ana nywele ndefu na makalio makubwa huku kiunoni mwake amejiandika maandishi meusi yanayo someka ‘PUSSY’, alizungumza na kumfanya Hassani kukaa kimya kisha akazungumza.
“Chanel O ndio nini hiyo?”
“Mkund**”
Mwenzake alidakia kwa kuzungumza hivyo. Nikatabasamu huku nikimtazama Hassani nikitaka kujua atajibu nini, kwa maana ukiwatazama watoto hao wamenona makalio yao.
“Ahaaa…..aa.ahaaa”
Hassani alikataa, nikabaki nikicheka chini chini, huku nikijikuna kichwa. Wadada hao hawakuwa na jinsi zaidi ya kuendelea kucheza na jogoo wa Hassani, huku mmoja wao akiwanza kumnyonya Hassani mkundun** na kumfanya azidi kupiga malele ya raha hadi machozi yalianza kumlenga lenga usoni. Walipo hakikisha wameuandaa vizuri Hassani, mmoja akaanza kumvisha jogoo wa Hassani, kodnom kisha akaanza kumkalia jogoo huyo taratibu aliye pitiliza moja kwa moja hadi ndani ya kitumbua cha mchina huyo.
 
“Ohooooo”
Hassani alitoa mguno ulimnifanya niduwae tu. Dada huyo aliye mgeuzia Hassani mgongo na mikono yake akiwa ameiweka kwenye mapaja ya Hassani, akaanza kukizungusha kiuno chake kwa kasi, hadi nikabaki nimeduwaa. Hassani alizidi kulalama kwa raha anazo pewa na dada huyo. Kusema kweli mama Mariam anaweza kukata kiuno ila huyu dada ni mara sita yake.
“Ohoooo nakojoaaaa”
Nilisikia sauti ya Hassani ikilalama, ikanibidi nicheke kwa maana hazijapita hata dakika tano, Hassani anaomba poo. Nilipo anza kuino miguu ya Hassani inaruka ruka ndipo nikagundua jamaa anafika kileleni. Dada huyo, akapunguza mwendo wa kiuno chake taratibu na kukaa, huku akitabasamu na kunitazama mimi, kisha akanikonyeza huku akinyanyuka kwenye jogoo wa Hassani ambaye tayari alisha wamwaga waarabu weupe.
“Mamaaeee weee mtoto umeweka nini kwenye kum* yako?”
Hassani alizungumza huku akinyanyuka kitandani na kukaa kitako, msichana huyo alibaki akitabasamu tu.
“Kaka unaonekana wewe sio mjanja katika hili?”
“Hapana ila leo ndio mara yangu ya kwanza kula mwanamke wa kitanga”
 
“Kwani umetokea wapi?”
“Dar es Salaam, ila kwetu ni Kigoma huko”   
“Hhaaaa, karibu Tanga, waja leo kuondoka ni majaliwa”
“Eheee kaka Dany unayasikia maneno hayoooo”
Hassani alizungumza kwa furaha kiasi kwamba nikabaki nikiwa ninacheka.
“Kaka wewe hutaki”   
Msichana huyo ambaye naona kama amemkomoa Hassani alizungumza huku akinitita kwa kidole, taratibu akashuka kwenye kitanda na kuanza kutembea kwa mwendo wa madoido na kunifwata kwenye sofa nililo kaa.
“Tunakuta na wewe”
Alizungumza huku aking’ata kidole chake cha mkono wa kulia, huku macho yake yote yakiwa yamemlegea.
“Njoo basi, au wewe ni kama mwenzako wa dakika tatu?”
“Hapana, mimi sijisikii vizuri”
Nilizungumza hivyo, ila jogoo wangu anafurukuta furukuta kwenye boksa, akitaka kuweka heshima kwa wasichana hao wanao onekana kukubuhu kwa kufanya ngono.
“Mmmmm, wewe muoga au unaogopa utakuwa kama huyo mwenzako?”
 
“Hapana”
“Kama huogopi basi njoo utonyeshe kama unaweza kumudu mziki wetu”
‘Ukisikia kuumbuka ni leo’
Nilizungumza kimoyo moyo huku nikinyanyuka kwenye sofa, kwa msaada wa msichana huyo aliye nishika mkno wa kulia na kunivuta. Hassani akabaki akinitazama tu, asizungumze kitu chochote. Msichana huyo akaanza kunifungua kifungo cha suruali yangu, kisha akamalizia na zipu.
“Unaitwa nani?”
“Monica”
“Na huyo mwenzako?”
“Lissa”
“Poa”
Monica akaingiza kiganja chake cha kushoto kwenye boksa yangu, nikamuona taswira ya uso wake ikiwa imebadilika kidogo. Nikamsikia akiguna chini chini, akamtoa jogoo wangu ambaye ana ujazo wa uhakika na urefu wa ich nane na si saba kana ilivyo kwa wanaume wengi.
“Waoooooo”
Lissa akasimama kitandani, huku akionekana kuvutiwa na jogoo wangu. Hassani akawa ananitazama mara mbili mbili usoni huku akimtiza jogoo wangu. Wakaanza kumnyonya jogoo wangu huku wakimalizia kunivua suruali na boksa yangu.
 
“Nivishe kondom”
Lissa akachukua pakti moja ya kondom na taratibu akaifungua na kuanza kuivisha kwenye jogoo wangu. Nikamnyanyua Monica aliye kuwa amepiga amechuchumaa chini, akimnyonya jogoo wangu, nikamuinamisha huku mikono yake ikishika kitanda. Taratibu nikaanza kumzamisha jogoo wangu kwenye kitumbua chake. Nikavuta pumzi ya kutosha, kisha nikaibana kifuani na kuanza kukichochea kitumbua cha Monica, aliye anza kuyumba yumba akionekana miguu ikipoteza muhimili wake, huku akitoa miguno isiyo mfumo maalumu.
“Ku…..kumm** yangu i……inaa ina waka mot…….oooo. Ohoooooooooo”
“Tulia”
 
Nilizidisha kumshambulia Monica, ambaye taratibu nikajikuta nikianza kwenda naye chini ikionekana miguu yake ikianza kuishiwa na nguvu. Akapiga magoti chini ila nikazidi kuwa naye huku nikiwa nimekishikilia kiuno chake kisawasawa.
“We…kaaaa, uiiwwiiiiiiiii, una……naniu…..aaaa”
Hassani na Lissa walibaki wameduwaa tu, kwa nguvu nilizo nazo nikamnyanyua tena Monica na kumlaza kitandani kifudi fudi, kabla sijaendelea Lissa akazungumza.
“Na mimi jamani”
Nilimtazama huku jasho likinitiririka, kwa ishara nikamuita na kumonyesha ainame, akataka nilale chali ili amkalie jogoo wangu ila nikakataa kwa mana nimegundua kwamba ukiwapa nafasi ya kuukalia, basi wanafanya wanacho kifanya ili kukukojolesha mapema na waendelea na biashara yao ya kujiuza.
“Inama”
Taratibu Lissa akainama, nikamshika jogoo wangu taratibu, nikamuingiza kwenye kitumbua cha Lissa hadi akasogea mbele kidogo. Kazi ikawa ni ile ile, kuhakikisha kwamba ninaleta heshima mbele yao. Monica akawa na kazi ya kujigeuza geuza kitandani, huku akitazama jinsi ninavyo mpelekesha pekesha Lisa aliye jitahidi kwa kadri ya uwezo wake ili kulinda heshima ya mwenzake aliye choka, ila naye akawa anaelekea kushindwa.
“Aiisssiiiii you kill me”
“Hufiiiii”
 
Nilimjibu huku nikiendelea kuhakikisha mtanange huu, ninambwaga Lissa. Nikamlaza kifudi fudi lisa, kisha mto mmoja nikaupitisha chini ya kiuno chake na kuulalia na kuyafanya makalio yake kuwa juu kidogo. Nikaanza kumzamisha jogoo wangu taratibu kwenye kitumbua chake, huku kidole changu gumba kikicheza cheza na chanel O, kama wanavyo ita wao wenyewe.
Nikawa kama nimejiroga fulani, kwa maana Lissa alianza kukizungusha kiuno chake huku makalio yake yakiwa yanatingishika. Lisa akazidi kujipanua na kukifanya kidole changu kuzama taratibu ndani ya mkund* wake.
“Ohoooo”
Lissa alitoa mgono, taratibu nikamuona Monica akishuka kitandani na kuufwata mkoba wake ulipo, akatoa kichupa kidogo na kurudi nacho kitandani. Akakitoa kidole changu kwenye mkund** wa Lissa, akayamwaga mafuta hayo kwenye mkund** wa Lissa.
“Ingiza hapo”
Hassani kusikia hivyo taratibu akajisogeza karibu ya Monica kutazama jinsi jogoo wangu nikimtoa kwenye kitumbua cha Lissa na kumuingiza kwenye mkund** wa Lissa. Hapo ndipo nilipo koma kumjua binti huyo wa kitanga, kwa maana alianza kuyatingisha makalio yake kwa mtindo ulio pelekea jogoo wangu kuzama taratibu.
“Ahaaaa”
Hassani alishangaa, huku akinitazama usoni, sikuwa na haja ya kushangaa kwa maana tayari mkuu wangu wa kazi K2 alisha nifundisha mchezo huo, ambao tayari ulisha anza kukaa kichwani mwangu.
 
Lissa, akazidi kuyatingisha makalio yake kiasi kwamba nikabaki nimefumba macho nisijue nini nifanye.
“Fuck my ass”
Lissa alizidi kulalama, huku akinifanyia vitu ambavyo hata K2 mwenyewe hajawahi kunifanyia. Ikafikia hatua, nikaanza kuwasikia waarabu weupe wakitaka kutoka ila nikajikaza wasitoke kwa kumchomoa jogoo wangu kwenye mkund** wa Lissa.
“Vipi?”
Monica aliuliza huku akiwa ameshangaaa.
“Nataka wako”   
“Ahaaa….hapana jamani, binadamu tunatofautiana, dude lako lote hilo likizama kwangu nitakunya bure”
Monica alizungumza maneno hayo kwa kuogopa, Lissa akamshika jogoo wangu na kumrudisha kwenye mkund** wake safari hii alijibong’oa. Akaanza kucheza na kichwa cha jogoo wangu, unaweza ukasema anaweza kuchomoka katika mkund** wake ila hatoki zaidi nilijikuta nikipata raha iliyo pita maelezo.
“Wanakuja”
Nilijikuta nikizungumza pasipo kukusudia, Lissa akazidi kuongeza kasi sasa iliyo zidi kuwavuta waarabu weupe karibu na mdomo, hawakuchukua hata sekunde nyingi wote wakatoka na kuinshilia ndani ya kondom.
“Ohoooo Fuck”
 
Nilizungumza huku viongo vyote vya mwili vikiwa vimejikaza, hadi makalio. Taratibu Lissa akamchomoa jogoo wangu na kunigeukia, akanivua kondom na kuanza kumnyonya taratibu jogoo wangu, akiwamalizia malizia kuwala waarabu weupe walio bakia kwenye jogoo wangu.
“Ngoma droo”
Hassani alizungumza huku akitabasamu. Taratibu nikashuka kitandani huku nikifungua vifungo vya shati langu. Nikakaa juu ya meza iliyopo hapo chumbani huku nikihema, jasho likizidi kunimwagika.
“Aiseee wewe kaka unatomban** kama machine”
Monica alizungumza, huku akinitazama usoni.
“Laiti ningekuwa sijimudu shosti leo tungeumbuka”
Lissa naye alizungumza na kunifanya nimtame nikiwa sina hamu naye.
“Kwani Lissa wewe una muda gani kwenye kazi yako?”
“Mwaka wa tano huu”
“Mmmm”
“Mbona una guna?”
“Ahaa naguna ni miaka mingi, kama mtoto amezaliwa na yupo darasa la kwanza”
“Ahaa unahisi kama tunapenda hii kazi, ni maisha tu ndio yanatufanya tuwe hivi”
“Je kama nikitaka kumuona mmoja wenu inakuwaje”
Hassani alizungumza na kuwafanya Monica na Lissa kucheka.
“Kaka yetu hivi unahisi kwamba sisi tunaweza kutulia ndani ya ndoa. Tumesha zoae kwa siku tunakutana na mbo** za wanaume hata wanne, sasa ukisema utufungie tu ndani, tutakusumbua bure”
 
Lissa alizungumza kwa kujiamini sana, hadi Hassani akanitazama kwa jicho la kuiba na kisha akamtazama Monica aliye kaa kimya.
“Na wewe Monica, kama nikitaka kukuona, unasemaje kwa maana hapo Lissa amesema kwa niaba yenu”
“Mimi hata nikipata mwanaume leo nitakubali, ila kwa masharti mawili”
“Masharti gani?”
“La kwanza anipende, anithamini na kazi yangu hii aisahau kwenye akili yake. Cha pili nikapime naye HIV, kwa maana sisi huwa tunajilinda sana, ndio maana hatupendi mwanaume atuingilie pasipo kinga”
“Ehee HIV tena?”
“Ndio hii kazi ni kama kazi nyingine, nashangaa ni kwa nini serikali isiweze kuipistisha, watu wakawa wanaigiza filamu hizi na kujipatia kipato kama wanavyo jipatia bongo movie. Tuwe kama Marekani, wezetu wanatomb** na wanaendesha maisha yao fresh na kumuliki majumbu ya kifahari. Sio hapa unatombw** unaachiwa shahawa na kupozwa na viji elfu hamsini hamsini”
Maneno ya Monica yalitufanya wote ndani ya chumba kukaa kimya, hata Hassani mwenyewe aliye uliza swali alibaki akiwa amekaa kimya asijue ni nini cha kuzungumza.
“Hassani ulikubaliana nao bei gani?”
Ilinibidi kuvunja ukimya kwa kuuliza swali hilo.
“Laki kwa wote wawili”
 
“Nitawapa laki kila mmoja, ila nitaomba niwaachie namba yangu ya simu tuwe tunawasiliana kama kuna dili niwe ninawastua”
“Utakuwa uemetuokoa kaka yetu”
Monica alizungumza kwa unyeyekevu mkubwa, hapo ndipo nikagundua kwamba ni kweli Monica kazi hii anaifanya si kwakupenda ila nikutokana na ugumu wa maisha ulivyo wabana.
“Tunaendelea?”
Lissa aliuliza, mimi nikatingisha kichwa ila Hassani akataka naye ajaribu kupewa mkund** aone raha yake, ikambidi adili na Lissa ambaye anaonekana hajachoka. Wakaanza kuchezeana kwa kunyonyena midomo, mimi nikaelekea bafuni na Monica akanifwata na kunikuta nikiwa nimesimama mbele ya kioo nikijitazama.
“Unaitwa nani?”
“Dany”
“Ahaa una jina kama la mdogo wangu”
“Mdogo wako anajishuhulisha na nini?”
“Yupo kidato cha pili, anasoma shule moja inaitwa Mkwakwani, kwa kazi hii ninamsaidia kumsomesha na kumuhudumia mambo kadhaa ya shule na nyumbani”
“Wazazi wapo wapi?”
“Wamefariki Dany akiwa darasa la sita mimi nilikuwa kidato cha nne”
“Aisee pole sana”
“Asante”
 
Taratibu nikaanza kulivua shati langu, Monica akanisaidia kunivua, na kujikuta akinishangaa, mshangao wake huo niliweza kuuona kupitia kwenye kioo kwa maana yupo nyuma yangu.
“Hili jeraha kubwa ni la nini?”
“Niliunga na moto, kuna nyumba ya jirani iikuwa inaungua, sasa kuna mtoto alibaki ndani ya nyumba hiyo, nikajitolea kwenda kumuokoa”
“Masikini weee pole, sasa hajauudhurika huyo mtoto?”
“Hapana hajapata majeraha zaidi ya mimi ndio nimepata majeraha”
“Kwani unaishi wapi?”
“Naishi Dar es Salaam”
“Natamani siku moja niweze kufika kwenye hilo jiji, nina amini kipaji changu cha uigizaji, kitaonekana”
“Alaa kumbe wewe ni muigizaji?”
“Ndio, nipo kwenye kundi moja hapa Tanga linaitwa Umoja sanaa group”
“Hapa sasa ndio naanza kupata picha”
“Picha gani?”
“Ulipo kuwa unazungumzia maswala kuigiza mikanda ya ngono”
“Kweli laity kama Tanzania sheria hiyo ingekuwepo, basi waigizaji wangekuwa wengi”
“Ahaa kwa nchi yetu hatuwezi kufanya hivyo, maadili yatavunjika”
 
“Ni kweli ila ndio iwe kama kazi, mbona Marekani wanafanya hivyo?”
“Ahaa Marekani ile ni Sodoma na Gomora ndogo”
Monica alicheka sana baada ya kusikia maneno hayo, tukasikia kelele chumbani ikatubidi sote kuchungulia chumbani, tukamuona Hassani jinsi anavyo katikiwa na Lissa, na kelele hizo ni yeye ndio anazo zipiga, huku mikono yake yote miwili akiwa amekishikilia kiuno cha Lissa.
“Rafiki yako anaonekana ni mshamba sana”
“Ahaaa watu wa bara hao mambo hayo hawaja yazoea”
“Kweli hata mimi naona kwa maana anavyo data”
Nikafungua bomba la maji ya mvua taratibu maji hayo yakawa yananimwagikia kichwani mwagu, huku taratibu nikijitahidi hayafiki mgongoni.
“Ninakuonea huruma na hichi kidonda chako”
“Ahaa kitapona, sitaki kukitia maji kitachelewa kukauka”
“Kweli, ngoja nikusaidie kukuogesha”
Monica alizungumza huku taratibu akianza kunipaka sabuni kifuani kwangu, akachukua povu jingi la sabuni na kunipaka kwenye jogoo langu na makend** taratibu akanza kuliosha eneo hilo, kwa viganja vyake vilakini vilivyo fanya jogoo wangu kuanza kusisimka na kusimama upya. Monica hakuwa na jinsi zaidi ya kukubali kumtuliza jogoo wangu.
“Naogopa”
 
“Unaogopa nini?”
“Kuniingilia bila kinga”
“Unahisi kwamba nina ukimwi?”
“Siwezi kujua kwa maana ukimwi siku hizi hauonekani kwa kumtazama mtu”
“Sina bwana”
Nilizungumza huku taratibu nikimzamisha jogoo wangu kwenye kitumbua chake, na kumfanya Monica atoe mguno ulio nisisimua, safari hii sikufanya kwa kumkomoa, ila ninampeleka taratibu taratibu ili kufurahia utamu wa jogoo wangu. Mtanange wa wakati huu Monica alitokea kuupenda kuliko hata mara ya kwanza, kwa maana niliweza kumsugua ipaswavyo.  Tukiwa tupo katika hatua za mwisho mwisho, Hassani na Lissa wakaingia bafuni huku wakiyumba yumba na kumwagikwa na jasho.
“Mamaeee Tanga raha jamani, waoooooo”
Hassani alipiga kelele huku akikata viuno kwa furaha na kumfaya jogoo wake aliye simama bado kucheza cheza juu chini chini juu.

Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts