Home » , » TANGA RAHA- Sehemu ya Kumi na Mbili ( 12 )

TANGA RAHA- Sehemu ya Kumi na Mbili ( 12 )

Written By Bigie on Friday, February 23, 2018 | 6:29:00 PM

AGE………………18+
WRITER…………EDDAZARIA G.MSULWA
ILIPOISHIA
Tukabailisha mkao nikashuka kitandani na kumcuta Rahma na kumuegemeza kitandani huku kifua chake akiwa amekilaza kwenye kitanda na mguu wake mmoja akiwa ameuweka kwenye kitanda huku akiwa ameukunja na mguu wake mwengine akiwa chini.Na mimi nikakaa kama alivyo kaa yeye huku nikiwa juu yake na kuifaynya koki yangu kuingia ikulu pasipo kuwa na pingamizi na sughuli ikaendelea na nikawa na kazi ya kuyanyonya masikio yake
 
Rahma akazidi kutoa vilio huku akiita jina langu na kunisifia kwa jinsi ninavyomfanya na mimi nikawa na kazi ya kumsifia kwa jinsi anavyo tawala mchezo ambao yeye ndio kucha yangu.Ila nikaanza kusikia vilio vingine vya chini chini mlangoni na ikanilazimu nigeuke.Nikamuona Shemeji kwa uwazi mdogo alioufungua kwenye mlango huku akiwa ameyefumba macho yake na mkono mmoja akiwa ameuingiza ndani ya suruali yake huku akiwa anaichezea chezea ikulu yake na nikabaki nikimshangaa                                             

ENDELEA
Hata kasi ya kumshuhulikia Rahma ikaanza kupungua kwa kumshangaa shemeji.Kuna mlio kama wa glasi ya bati ikianguka ulisikika kutokea jikoni na kumfanya shemeji kustuka na macho yetu yakajikuta yakitazamana,Akastustuka kwa haraka akauchomoa mkono wake kwenye suruali yake na kukimbilia jikoni.Nikaanza kujawa na mawazo na kujiuliza ni kitu gani cha ajabu shemeji alicho kiona kwangu hadi akawa anajichua yeye mwenyewe,
 
“Baby umechoka…?”
“Hapana”
Swali la Rahma likanirudisha katika hali ya kawaida na kuendelea kumshuhulikia huku nikijaribu kuufanya ubunifu wangu wote ili aridhike kwa haraka japo kwaye mimi ni mwanafunzi.Mechi ikazidi kunoga huku Rahma akibadili aina za vilio huku kiuno chake kikiwa na kazi moja ya kuzunguka unaweza kusema hakina mfupa.Hadi tunafikia mwisho wa mchezo nikajilaza kitandani na Rahma akanilalia kifuani kwangu huku akihema kama ametoka kukimbia mbio ndefu
 
“Eddy”
“Mmmmm”
“Unanipenda?”
“Ndio baby”
“Kweli?”
“Ndio kwanini unaniuliza hivyo?”
“Nahisi naibiwa”
“Hauibiwi upo peke yako”
“Mmmm hata kama ila kuna watu nahisi wana kunyemelea”
“Wasi wasi wako”
“Eddy nisikudanganye mimi nina wivu na nipo tayari kuputeza pesa yangu ili kumkomesha yule atakaye kuia”
“Kivipi……?”
“Ki hivyo hivyo hiyo ni siri yangu ya moyo sasa ajitokeze changudoa akuibe weee atanitambua mimi ni nani?”
“Haitatokea”
“Kwani Eddy unadhani mimi nina shida………itatokea tu na wala tusilaumiane”

     Tukaendelea kuzungumza na Rahma mambo mengi hata nikajikuta nikisahau kuwa kuna watu niliwafungia mlango kwa nje isitoshe na simu yangu imezima chaji.Rahma akaninyanyua kiyandani na tukaingia bafuni.Tukaanza kuoga huku kila mmoja akimuogesha mwenzake.Nikajikuta uzalengo ukinishinda kwani michezo ya uchokozi ya Rahma ikanifanya nimshike mguu wake mmoja na kuchuchumaa na kuuweka begani mwangu nikaanza kumnyonya ikulu yake huku ulimi wangu ukiwa umezama ndani ya ikulu huku lipsi zangu zikiendelea kunyonya ikulu kwa nje.Rahma akaingiza vidole vyake masikioni mwangu na kuanza kunitekenye ikanibidi kusimama na kuvuta karibu kisha nikamdumbukiza ulimi masikioni na kuanza kumnyonya taratibu na kuzidi kumpandisha Rahma midadi
 
Rahma akajitoa mikononi mwangu na kuiingiza koki yangu mdomoni mwake na kuanza kuinyonya kwa mtindo wake,alipo ridhika akasimama na kunirukia na nikamdaka vizuri hku miguu yake akiwa ameipitisha kwenye kiuno changu na kuikutanisha kwa nyuma na kuikunja X,huku mkono wake mmoja akiishaka shingo yangu na mkono mwengine akiishika koki yangu kwa kwa kichi na kuichomeka kwenye ikulu.Kazi yangu haikuwa ngumu zaidi ya kuyashika makalio yake na kumpa wepesi wa kuikalia koki yangu.Shuguli ikaanza kwa kasi ya ajabu huku kila mmoja akiwa na usongo wa kumpindua mwenzake katika mechi.Kwa raha Rahma akaniachia shingo kisha akashika bomba la mvua kwa juu na kazi ikaendelea
 
Kelele zetu zikazidi kutawala katika bafu huku matusi ya kila aina yakiwa yanatutoka midomoni mwetu.Nikamshusha Rahma na akashika ukuta huku mguu mmoja akiwa ameunyoosha juu na kuuweka kwenye ukuta mwengine wa bafu huku kifua chake akiwa amekilaza kwenye ukuta wa bafu huku mikono yake nikiwa nimeishika kwa nyuma na shuguli ikaendelea.Kwa mikao aanyo nionyesha Rama nikajikuta nikiapia kuto kumuacha kwani anajua jinsi ya kuumiliki mchezo hata kama mchezaji una uwez gani ila kuna baadhi ya mbinu zake akizitumia lazima usuburi kwa muda na wewe ndio uunze kuucheza mchezo wako
 
 Nikaanza kupiga kelele za kufikia kileleni Rahma akajichomoa kwenye koki yangu kwa haraka kisha akanza kuichua kwa kasi huku aikiwa amepiga amechuchumaa.Risasi zangu zikatua kifuani kwa Rahma na kumfanya atabasamu kisha akaanza kuzisambaza kwenye kifua chake huku akisimama taratibu
“Sir una sha**a za moto hadi najisikia raha”
“Mbona leo umetaka zikumwagikie kifuani?’
“Nilikuwa nahitaji kupata joto lake…….ila kusema kweli Sir kila siku zinavyo zidi kwenda najikuta ninakupenda”
“Kweli?”
“Ndio yaani wivu unazidi kuutawala moyo wangu na hapa nasubiri weekend moja nikupeleke kwenye mbuga moja inaitwa Saadani nataka tukaenjoy”
 
“Utawaambiaje wazazi wako?”
“Wazazi hawana neone na na kesho mama anaondoka anakwenda Dubai kwa hiyo nitamsindikiza nikiwa na baba”
“Kurudi?”
“Tutarudi kesho kuta kutokana anaondoka na ndege ya usiku”
“Anapandia KIA au Dar”
“Anapandia uwanja wa Dar……..Najua nitakuwa huru kidogo kutokana baba yeye hana tabu.Ila mama ndio kishawishi cha baba kunifokea mimi”
      Tukamaliza kuoga na tukatoka bafuni huku nikiwa nimembeba Rahma mgongoni kisha nikamuweka kitandani.Saa ya ukutani inaonyesha ni saa moja kasoro Rahma akavaa nguo zake huku na mimi akinivalisha za kwangu.Akafungua pochi yake na kutoa cheni ya dhahabu na kunivalisha shingoni
“Asantr sana mpenzi wangu”
“Usijali dady……Hiyo cheni nimekununulia dola 5000$”
“Eheee si pesa nyingi sana hiyo mpenzi wangu?”
“Eddy pesa kwangu haina dhamani.Wewe ndio mwenye dhamani sana katika maisha yangu wewe ndio mwangaza wa maisha yangu”
 
      Tukatoka chumbani na kukuta shemeji ametuandalia chakula tukakaa mezani na sote kwa pamoja tukaanza kula huku tukipiga story nyingi.Ila nikagundua kitu kutoka kwa shemeji kwani kila Rahma anapo nilisha chakula yeye sura yake hubadilika kuweka mikunjo Fulani kama mtu anaye kasirika na asiyependa kuona Rahman anafanya hivyo.
“Halda inabidi unipeleke nyumbani”
“Na shem Eddy”
“Jamani mimi nitatumia boda boda wala nisiwasumbue”
“Hapana Eddy nataka ukapaone kwetu japo kwa mbali kisha Halda atakupeleka kwako”
“Sawa alafu unajua Rahma una roho mbaya?”
“Kwa nini mume wangu”
“Hujanitambulisha kwa shemeji hapa mpaka sasa hivi ndio ninalisikia jina lake”
 
“Ohhh sory sory mume wangu….kweli hapo nimefanya makosa.Huyu ni dada yangu anaitwa Halda…….na Halda huyu ni Eddy japo nilisha kuambia ni nani yako”
“Nashukuru kumfahamu shemeji yangu”
    Tukamaliza kula na sote tukaingia katika gari na safari ya kwenda ikaanza,Tukapitia kwenye moja ya benk Rahma akaniomba tushuke kwenye gari.Tukaingia kwenye chumba chenye mashine za ATM.Rahma akaingiza kadi yake ya beki na kutoa kiasi milioni mbili huku akiwa anarudia rudia kuingiza kadi yake kwenye mashine hiyo hadi milioni mbili kukamilika hii ni kutokana na mashine hizo kuto kuwa na uwezo wa kutoa pesa kiasi kikubwa kwa mara moja.Akanikaidhi milioni moja na laki nane
“Eddy nahitaji nikirudi Tanga nikukute umehema kule uswahilini?”
 
“Kwa nini mpenzi wangu”
“Mimi nahitaji tu uhame na utakapo hamia sitaki mwalimu mwenzako yoyote apafahamu kwako”
“Sasa mke wangu wewe unajua fika mimi Tangasi mwenyeji haya huko kwa kuamia mimi nitapajuaje?’
“Hiyo kazi nitampa Hilda na hadi kesho saa sits nyumba iakuwa imepatikana.Ningekuhamishia pale anapo ishi Hilda ila ngoja nitafute nyumba itakayo kufaa pale hamuwezi kuishi nyinyi peke yenu”
“Inaonekana hutuamini”
“Nakuamini ila mmmm fisi awezi kukaa na kondoo zizi moja na hizo pesa nilizo kupa utamlipa dalali.Sitaki Hilda ajue kuwa pesa nimetoa mimi”
 
“Kwa nini?”
“Sipendi tuu aju”
   Tukarudi ndani ya gari na safari ya kwenda kwa kina Rahma ikaanza, Haikuchukua muda kufika kwao kwenye jumba kubwa la kifahari na lililo jengwa kwa muundo wa kipekee.Rahma akaninipiga busu la mdomoni
“Halda kuwa makini na shemeji yako muangalie asiwakodolee macho wasichana barabarani?”
“Hapa kwangu hato weza nitamtoa macho”
“Wee weee usinitolee macho mume wangu unadhani utaiona vipi mmmmm…..yangu?”
 “Baby usisahau kama nilivyo kuambia?”
“Ok mamyto”
 
Rahma akshuka kwenye gari na sisi tukaondoka,Ukimya ukatawala ndani ya gari huku mimi nikiwa nimekaa siti ya nyuma.Gafla Halda akasimamisha gari
“Shem njoo ukae huku mbele”
Nikashuka kwenye gari na kuhamia siti ya mbele na safari ikaendelea ila kwa mwendo wa taratibu huku shemeji akiwa kama mtu anayehitaji kuzungumza kitu ila anashindwa.Shemeji Halda akasimamisha gari mbele ya Hoteli iliyopo barabara ya nane kisha akashuka na kuniomba nimubirie kwa madai anakwenda kumtazama rafiki yake.Muda ukaanza kukatika bila ya Halda kutokea.Ikanilazimu nishuke kwenye gari na kuingia kwenye Hotel na kumkua muhudumu wa kike ikabidi nimuulize
“Mimi ni rafiki yake nimekuja naye kwenye hiyo gari naona hatoki ni lisaa sasa”
   Kabla muhudumu wa mapokez kunijibu Halda akashuka kwenye ngazi za hotel hiyo zinazo elekea ghorofani.Akaniita kwa kutumia ishara.Nikamfwata na tukaanza kupanda ngazi kuelekea gorofani
“Tunakwenda wapi…..?”
“Shemeji njoo nikuonyeshe kitu”
“Kitu gani?’
“Nataka nikakutambulishe kwa mumu mwenzio”
   Sikuwa na wasiwasi sana japo kwa mbali msongamano wa mawazo ukaanza kunitawala ila nikajipa moyo kuwa yupo na mpenzi wake kutokana amekaa lisaa zima akiwa ndani.

 ITAENDELEA

Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts