Home » , » TANGA RAHA- Sehemu ya Kumi na Moja ( 11 )

TANGA RAHA- Sehemu ya Kumi na Moja ( 11 )

Written By Bigie on Thursday, February 22, 2018 | 10:13:00 AM

MWANDISHI: EDDAZARIA G.MSULWA
ILIPOISHIA

   Recho akaongeza sauti ya redio hadi mwisho na kuipunguza haraka haraka na kunitazama usoni.Sikujua na jinsi kwani tayari pombe za mchana zimewachanganya.Recho akaendelea kucheza taarabu nayoimba ‘JAMANI NINA MWAGA RADHI’ huku wengine wakiitikia ‘MWAGAAAA’
Zena akawa anafungua taulo na kulifunaga.Mlango ukagongwa tane nikajua bibi amerudi tena,nikasimama na kwenda kufungua mlango.Moyo ukanistuka baada ya kumkuta ni Mama Fety amesimama huku akihitaji kuingia ndani kwangu
 
ENDELEA
   Tukatazamana na Mama Fety kwa sekunde kadhaa huku kila mmoja akiwa kimya ikanibidi niuvunje ukimya
“Vipi mbona unakuja bila taarifa?”
“Eddy akuomba unipishe niingie ndani?”
Mama Fatuma alizungumza huku akinisukuma akitaka kupita ndani kwangu kilazima ila hakunishinda nguvu nikamzuia na akabakia amesimama huku sura akiwa ameikunja
“Eddy nataka niingie huko ndani nikamkomeshe huyo Malaya wako”
“Kwani huku ndani ni kwako wewe vipi?”
“Eddy kama unataka nikujazie watu sema sishindwi mimi nakusemesha kiustaraabu unajifanya kuweka kibesi”
Mama Fety akausukuma mkono wangu uliokuwa umemzuai mlangoni na kuingia ndani kwa hasira.
“Mwangalie lilivyo mshuka”
Mwalimu Zena alizungumza huku akimtazama Mama Fety na kumfanya aanze kuangua kicheko huku akikaa kwenye sofa
“Shosti zangu jamani nisameheni kwa kuwatukana jamani”
“Mimi nilivyo isikia sauti yako wala sikujisumbua kunyanyuka kwani tumesha kuzoea”
 
Madam Recho alizungumza na kunifanya nishangae hapo ndipo nikagundua wanajuana ila sikujua wamejuana juana vipi
“Eddy huyu Asha umejuana naye vipi?”
“Heee Zena hadi kujuana na Eddy unataka kujua hembu acha ushapkuna”
“Sio ushapkuna kwa maana Eddy wa watu hapa Tanga hana hata mwezi bibi wewe umesha anza  kumuwekea wivu”
Wakaachia kicheko kikali huku kikisindikizwa na maneno ya kimbea ‘KANITANGAZE USIPO NITANGAZA NITAKUTANGAZA MIMI’ huku wakigongeana mikono na kunifanya nikae kimya
“Eddy usitushangae huyu Asha sisi tumemjua kutokana na mwanaye anasoma kidato cha pili basi huyo mtoto wake mcharuko kama mama yake haipiti mwezi bila shost huyu kutinga shule kusikiliza kesi ya mwanaye”
 
“Eddy wala mwanagu si mcharuko wanamsingizia tu ndio maana siku nyingine huwa ninawachambaga waalimu”
“Unatuchamba au tunakuchamba na safari hii  mwanao akileta tu mapepe mapepe tunamtimua”
“Mtimueni kwani shule ni moja nitampeleka ulaya akasome”
“Teeee ulaya kwenyewe unapasikia ndio embuse mwanao apeleke kiuno chake huku kufanya nini”
“Si kusoma”
“Kama anashindwa kusoma Bongo unazani ulaya ataweza”
Nikakaa kimya huku nikiendelea kusikiliza maneno yao ya mipasho huku kila mmoja akijitahidi kuzumzidi mwenzake
“Kwanza shosti nyinyi haya imekuaje ndani kwa bwana wa mtu mumekaa na vijikanga vyenu?”
 
“Shost joto kali na hizi pombe tunazo kunywa ndio kabisa zinaongeza joto la mwili”
“Na  nyinyi hampitwi na kitu munataka kuonja Eddy huyu mimi ni baby wangu wala musijipendekeze pendekeze”
“Mmmmm Asha acha wivu mtoto wa kike”
“Wivu ni lazima kila abiria anachunga mzigo wake mjini hapa”
“Heheeee kwahiyo uzee mwisho wake kilapura mjini kila mtu ni Baby”
“Ndio maana yake hiyo”
Nikaanza kufikiria jinsi ya kuwatoa ndani ya chumba changu kwani fujo za maneno ya umbea umbea na vicheko vya ajabu ajabu vilitawala.Nikakumbuka bibi alinipa kichupa cha mafuta ya mzaituni,nikakigusa mfukoni na kukikuta kipo nikanyanyuka taratibu na kuuingia katika chooo kilichopo ndani ya chumba changu.Nikachukua vijimafuta kidogo na kujipaka kwenye viganja vyote kisha nikairudisha mfukoni na ktoka chooni na nikiwakuta wote watatu wakiwa wanacheza mziki.Nikapitiliza hadi kwenye redio na kuizima
 
“Ahaa DJ nini tena”
Mama Fety alizungumza huku akiwa na bia ya kopo kwenye mkono wake
“Oya sikilizeni chumba changu sio disko mutatoka sasa hivi”
“Jamani Eddy mbona unakuwa na maswala ya ajabu jamani hembu wasa huo mziki”
“Nimesema hivi SITAKI CHUMBA CHANGU KIWE DISKO mutatoka humu ndani”
“Eddy na wewe mpenzi wangu hembu achia tuburuduke maisha yenyewe mafupi”
“Tena wewe koma maisha mafupi ni huko huko kwako ila si hapa ndani kwangu”
Nilizungumza kwa hasira na kumfanya Madam Rechol kukaa zake kwenye sofa ila Mama Fety na Madam Zena wakabaki wakinitazam kwa macho yaliyo jaa ulevi.
 
“Eddy bwana achia mziki basi tuzikoshe nafsi zetu”
Madam Zena alizungumza huku huku akinishika kiuno na kumpa nafasi Mama Fety kwenda kuwasha redio.Sikuwa na jinsi zaidi ya  kutulia kimya.Ktokana na kelele zao ikanilazimu kutoka nje,nikaufunga mlango kwa nje na kwenda katika moja ya baa ya karibu na nyumbani kwangu,nikaagizia chupa kubwa ya maji na kuanza kunywa taratibu huku nikifikiria jinsi ya kurudi na kukabiliana na ugeni wangu nilio uacha.

Nikakumbuka kuwa nimezima simu kutokana na usumbufu wa Rahma.Nikaiwasha na kuanza kuitafuta namba ya Rahma nikaipata na kuipiga ila nikakuta haipatikani nikarudia kama mara mbili zaidi majibu yakawa ni yake yaleya kuto kupatikana.Nikaitafuta ile namba aliyonipigia nayo mara ya mwisho,Nikaipata nikaipiga ikaita kamuda mchache kisha ikapokelewa na sauti nzuri ya msichana ambaye si Rahma
 
“Ninaweza kuongea na Rahma?”
“Rahma anaumwa shemeji hapa yupo nyumbani kwangu amelala kitandani analia tu”
“Kwa nini analia?”
“Alikupigia simu alafu ukamtukana na kumzimia simu”
“Ok mpe simu nizungumze naye”
“Yaani hawezi labda uje umuone”
“Wewe unaishi wapi?”
“Sahare”
“Mmmmm kwa guu inawezekana kuja”
“Kwani wewe upo wapi?”
“Chuda”
“Chuda ni mbali na huku labda uchukue boda boda ya piki piki kisha umuambie akulete Sahare ukifika naye kwenye kitua cha daladala nipigie nije kukuchukua”
 
“Sawa”
Nikakata simu huku nikifikiria nirudi nyumbani nikawafungulie kina mama Fety ila nikaona watanisumbua.Nikalipa hela ya chupa ya maji kisha nikamuita boda boda na kupanda nikampa maelekezo niliyo powa na safari ikaanza huku njia nzima nikiwaza ni ugonjwa gani umempata Rahma.Kama dakika kumi tukawa tumefika kwenye sehemu ya aladala zinapo simama nikatoa simu na kumpigia shemeji akaniomba nimsubiri kama dakika mbili,Sikuona haja ya kumchelewesha boda boda wa watu nikamlipa pesa yake na kuondoka zake
Simu yangu ikaiita na ninamba ya shemeji ndio anaye piga nikaipokea huku nikitazama tazama kila upande katika sehemu niliyo kuwepo
“Umeiona hii gari ndogo nyeupe aina ya SPASHIO?”
“Ndio nimeiona”
“Basi njoo mimi utanikuta humu ndani ya hii gari”
Nikapiga hatuahadi gari lilipo na kumkuta msichana wa kiarabu ila yeye anaonekana kama kuchanganyia damu kwani rangi yake ipo tofauti na Rahma.Nikafungua mlango na kuingia ndani
 
“Shem Eddy mwaya samahani kwa kukusumbua”
“Hakuna tatizo Rahma anaendeleaje?”
“Bado nimemuacha amelala.”
“Kwako ni mbali na hapa?”
“Hapana wala si mbali kivile ila nimeamua kuja kukuchukua na gari”
Tukafika katika nyumba nzuri yenye geti kubwa ambalo linajifungua lenyewe,akasimamisha gari sehemu yenye turubai kwa juu kisha tukashuka na akanikaribisha ndani.Mara ya kwanza nilianza kupata wasiwasi kutokana na ukimya mkubwa wa nyumba hiyo kwani hakuna watu zaidi yake.Akafungua moja ya chumba tukaingia na kumkuta Rahma akiwa amejilaza kiandani
 
“Rahma amka mwaya mumeo amekuja”
Rahma akajigeuza kitandani na kukaa taratibu akaanza kujifuta macho ambayo yanaonekana kuwa mekundu na kweli ametoka kulia muda si mrefu.Nikakaa karibu yake na kumuegemeza kifuani kwangu
“Unalia nini mke wangu?”
“Eddy kwanini jamani umeamua kutembea na madam Zena?”
“Rahma nakuapia kwa MUNGU sijatembea naye na siwezi kutembea na mwanamke ambaye simjui na hana faida katika maisha yangu”
“Ila shemeji samahani kwa kuwaingilia katika mazungumzo yenu.Hivi tatizo ni nini hadi mkagombana ila samahani kwa kukuuliza hivyo?”
 
“Shemeji yaani tatizo la kukorofishana na Rahma ni tatizo moja la kitoto ambalo hata wewe nikikuadisia utacheka”
Nikamuelezea kila kitu kilivyo kuwa kuanzia alipoletwa na mama yake shule hadi barua aliyo nitumia ya vitisho pamoja na meseji aliyo ituma kwangu
“Jamani Rahma na wewe sasa ulidhani Eddy ataacha kukuchapa eti kisa wewe ni mpenzi wako?”
“Kaniumiza sasa kanichapa kwa nguvu kama nini”
“Ametimiza wajibu wake kama mwalimu na mbaya zaidi asinge kuchapa unadhani mama na huyo mwalimu wangewadhaniaje tena na yule mama yako anavyo hisi hisi vibaya ungemsababishia kijana wa watu matatizo”
“Tena unasikia shem.Mama yake kafanya kunipa hadi namba yake ya simu ili akileta fujo nimjulishe”
 
“Duuu amemkabidhi fisi bucha jamani mimi nipo jikoni ngoja niandae andae mapocho pocho ya usiku”
Shemeji akatoka nikabaki na Rahma ambaye taratibu akaanza uchokozi wa kunipapasa papasa kwenye suruali yangu huku akiiminya minya koki yangu
“Rahma hapa ni kwa watu hembu jieshimu basi”
“Hapa ni kwangu na hii nyumba ni yangu wewe kuwa huru”
“Ni yako kivipi?”
“Hii nyumba nimeinunua pasipo baba wala mama kufahamu,nikaamua kumuweka shosti yangu huyu aishi kwa muda na nilikuwa na wazo la kutaka kukuhamishia huku”
“Mmmmm ngoja hilo swala la kuhamia huku tutalizungumza”
Rahma akaifungua zipu ya suruali yangu na kuuingiza mkono kwenye koki yangu na kuanza kuiminya minya.
“Rahma ngoja kwa…”
 
“Eddy sitaki ningoje nini au umetoka kufanya mapenzi na huyo Zena si ndio?”
“Hapana sijafanya naye na wala sinto thubutu kufanya naye”
“Sasa kama hujafanya naye ngoja niiangalie koni yangu kama imetumika au haijatumika”
Sikuwa na ujanja zaidi ya kumuacha Rahma kufanya anachotaka kufanya,akanifungua mkanda kisha akaitoa koki yangu na kuanza kuichunguza kwa umakini huku akiwa ameisogelea
“Una bahati kweli ungekuwa umefanya naye ungenitambua”
“Wewe umejuaje kama nimefanya au sijafanya?”
“Nikuambie ili hata ukifanya ujitoe hizo alama”
“No sitaki kufanya hivo ila nataka nijue wewe  unatizama kitu gani?”
 
Rahma hakunijibu zaidi ya kuidumbukiza koki yangu mdomoni mwake na kuanza kuimung’unya kama pipi na kunifanya nianze kusikia raha.Ulimi wa Rahma ukawa na kazi ya kzunguka kwenye kichwa cha koki yangu na kunifanya niaze kutoa miguno ya raha ambayo nikahisi lazima itakuwa inasikika nje.

Nikamfungua Rahma sidiria yake na kuanza kuziminya chuchu zake taraibu hadi naye akaanza kutoa miguno ya raha japo mdomoni mwake anaendelea kuinyonya koki yangu.Niakalivua shati langu huku Rahma akinimalizia kunivua suruali yangu.Nikamfunua shuka alilo jifunika maeneo ya kiuno hadi kwenye miguu na kumkuta akiwa na bikini tu.Niakavifungua vijimikanda vya nikini yake na rataribu kidole changu kikashuka kwenye ikulu yake na kuanza kukifikicha kisimi chake.
 
Nikalala chali kisha Rahma akaja juu yangu huku kichwa chake akiwa amekipeleka kwenye koki yangu na kuendelea kuinyonya huku na mimi nikinbdelea kuinyonya ikulu yake taratibu.Tulipo ridhika na kunyonyana kwetu nikamgeuza Rahma na akaikalia koki yangu na kumfanya ashushe pumzi nyingi.Kama kawaida yake akaanza mchezo taratibu huku kila kadri muda unavyokwenda ndivyo kasi ilivyozidi kuongezeka.Sikuwa nyuma na mimi nikajumuika naye katika kukichezesha kiuno changu kwa kasi na kuifanya mechi kuwa ni kali kupita maelezo
 
Tukabailisha mkao nikashuka kitandani na kumcuta Rahma na kumuegemeza kitandani huku kifua chake akiwa amekilaza kwenye kitanda na mguu wake mmoja akiwa ameuweka kwenye kitanda huku akiwa ameukunja na mguu wake mwengine akiwa chini.Na mimi nikakaa kama alivyo kaa yeye huku nikiwa juu yake na kuifaynya koki yangu kuingia ikulu pasipo kuwa na pingamizi na sughuli ikaendelea na nikawa na kazi ya kuyanyonya masikio yake
 
Rahma akazidi kutoa vilio huku akiita jina langu na kunisifia kwa jinsi ninavyomfanya na mimi nikawa na kazi ya kumsifia kwa jinsi anavyo tawala mchezo ambao yeye ndio kucha yangu.Ila nikaanza kusikia vilio vingine vya chini chini mlangoni na ikanilazimu nigeuke.Nikamuona Shemeji kwa uwazi mdogo alioufungua kwenye mlango huku akiwa ameyefumba macho yake na mkono mmoja akiwa ameuingiza ndani ya suruali yake huku akiwa anaichezea chezea ikulu yake na nikabaki nikimshangaa    
                                          
ITAENDELEA

Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts