Home » , » TANGA RAHA- Sehemu ya Kumi na Tano ( 15 )

TANGA RAHA- Sehemu ya Kumi na Tano ( 15 )

Written By Bigie on Monday, February 26, 2018 | 1:52:00 PM

AGE………………18+
WRITER…………EDDAZARIA G.MSULWA
ILIPOISHIA

ILIPOISHIA

Halda alizungumza huku akinisogelea taratibu na kunishika kiuno changu na kuanza kukiminya minya kiasi na kuzifanya hisia zangu kuanza kupanda taratibu na kujikuta nikiaanza kusahau aliyo nieleza kuhusu Rahma muda mchache ulio pita.Nikamuegemeza Halda ukutani na tukaanza kunyonyana denda huku taratibu tukiwa tunavuana nguo taratibu mpaka tukabaki kama tulivyo zaliwa.Kabla hatujaanza mechi simu yangu ikaita na kukuta Rahma ndio anapiga nikaipokea taratibu huku kidole changu kimoja kikiwa mdomoni nikimuashiria Halda asizungumze kitu chochote
“Mambo baby”   
“Safi mke wangu umeshafika?”
“Ndio ila Eddy kwanini una nisaliti?”
     Moyo ukanipasuka nikajikuta mwili mzima ukianza kunitetemeka na kuanza kujiuliza imekuwaje mpaka Rahma anajua ninamsaliti na kujikuta nikipata kigugumizi cha gafla
 
ENDELEA
 “Ninakusaliti…..vipi ba..bay?”
“Jana si nilikuambia kuwa ukipata nyumba unijulishe?”
Nikashusha pumzi huku taratibu sura yangu ikitwaliwa na tabasamu kwani swali alilo niuliza Rahma lipo tofauti sana na tukio lililopo mbele yangu
 
“Baby mbona jana hukuniambia?”
“Baby nilikuambia mbona au umesahau?”
“Mmmm labda nitakuwa nimesahau”
“Niambie”
“Safi tu mke wangu mumesha fika uwanja wa ndege?”
“Ndio tumefika tunasubiri kuondoka na ndege ya saa tisa alasiri.Hapa nilipo nipo chooni nimewakimbia wazazi ili niaongee na wewe ila samahani mume wangu kwa kukukatia simu wakati ule ulipo kuwa unanipigia”
“Bila samahani mke wangu vipi utarudi lini?”
“Eddy najua utakasirika ila nakuomba unielewe mume wangu,Jana mama aliniomba niende naye Dubai kuna mizigo ninakwenda kuchukua kisha nitarudi ndani ya wiki moja”
“Mke wangu nimesha kuzoe sijui kama nitapata hata hamu ya kufundisha”
“Mume wangu usijali nitarudi nitakuletea zawadi nzuriii wewe mwenyewe utafurahi”
“Kweli mke wangu?”
“Ndio mume wangu”
“Ok safari njema”
 
“Mmmm baby naomba uniambiea maneno mazuri”
“NAKUPENDA MKE WANGU,WEWE NDIO USINGIZI WANGU, WEWE NDIO PUMZI YANGU ,WEWE NDIO MALAIKA WANGU NAKUPENDA SANA RAHMA WANGU”
“Hata mimi nakupenda EDDYwangu sina mwanaume mwengine zaidi yako wewe ndio umeyashikilia maisha yangu nipo tayari kufaya chochote ili kukulinda na waizi wanao iba waume za watu”
“Waizi gani?”
‘Mmm mjini hapa kuna mashangingi kibao wanao tafuta vijana wenye mvuto kama wewe nitawatoa roho”
“Baby ikuulize kitu?”
“Niulize baba yangu”
“Hivi ikitokea kuna mtu anakuibia mali yako utampa azabu gani?”
“Eddy nisikufiche nipo hata radhi nimtumie watu wamnyonge na kumtosa baarini ila si kukupoteza wewe mume wangu”
Jibu la Rahma likanifanya nikaae kimya kwa sekunde kadhaa huku nikimtazama Halda machoni akionekana kuwa na hamu ya kujua ni kitu gani ninacho kizungumza kwenye simu
“Eddy mbona upo kimya gafla?”
 
“Hapana mke wangu.Nakupenda”
“Nakupenda pia mume wangu”
   Nikakata simu kisha Halda akanipokonya simu na kuiweka pembeni kisha akaanza kunishika kwenye koki yangu taratibu huku akiichua chua hadi ikasimama kama mlingoti kisha taratibu akaidumbukiza mdomoni na kuanza kuinyonya taratibu,japo Halda anajitahidi kunipagawisha kwa kuinyonya koki yangu ila kichwani mwangu nina muwaza Rahma kwani nafsi yangu ilianza kunisuta kwa kitu ninacho kifanya.Halada akaniomba nilala chini sakuafuni kutokana hapakuwa na kitu hata kimoja,nikalala bila kuwa na hiana yoyote kisha Halda akaikalia koki yangu taratibu na kuaza kuikatikia kiasi kwamba mawazo ya kumfikiria Rahma yakaanza kutoweka kichwani mwangu.

Nikairudisha akili yangu kwenye mechi inayo endelea kati yangu na Halda kiasi kwamba Halda akazidi kutoa vilio na vicheko vya raha na kunifanya mimi niongeze kasi ya mashambulizi katika ikulu yake.Tukaenda mizunguko miwili ya pambano kusema ukweli Halda ana utamu wa tofauti na Rahma ila sikutaka nimsifie kwani ingekuwa ni nafasi nyingine kwake kuniomba mechi kwa wakati mwengine.Tukamaliza na kuingia bafuni na kuoga kwa pamoja kisha tukaanza kufanya utaratibu wa kutafuta gari litakalo kwenda kubeba vitu vyangu na kuvihamishia kwenye nyumba mpya niliyo panga
Tukapata gari aina ya Fuso na tukaanza kupakiza vitu kwenye gari hilo nikisaidiana na vijana wa kwenye gari hilo,nikiwa tunaendelea na kazi ya kuhamisha vitu bibi ninaye ishi jirani naye akaniita
“Naam bibi”
“Mjukuu wangu mbona unaondoka hata kuniaga?”
“Bibi kidogo akili yangu haipo sawa ila ningekuaga”
“Mmmm sio vizuri mjukuu wangu…mmm unahamia wapi?”
“Naamia maeneo ya Raskazoni kule kuna nyumba nimepangisha”
 
“Ahaa ngoja nikupe maji fulani hivi yatakusaidia ukifika kabla ya kulala unyunyize nje ya kona zote za nyumba yako huku ukiwa unaizunguka kwa mara saba bila kusimama na ufanye hayo yote usiku wa saa sita pale siku inapo gawanyika na hakikisha hakuoni mtu wa aina yoyote”
“Kwanini bibi?”
“Mwanangu hayo maji yanasaidia kufukuza pepo wachafu na vitu vyam ajabu ajabu”
Bibi akaingia ndani kisha akatoka na kichupa cha maji kisha akanikabidhi huku akinihusia niweze kufanya hivyo hata kabla sijalala
“Asante bibi yangu”
“Usiwe na shaka mwanangu basi uwe unakuja kututembelea tembelea”
“Sawa bibi yangu ila ninakuomba usimwambie mtu yoyote sehemu ninayo hamia”
“Sawa mjukuu wangu nakutakia maisha mema ila angalia usije ukawaruhusu wale wezako walio pigana jana usiku ulipo kuwa haupo ikawa ni tatizo katika maisha yako”
 
“Sawa bibi kwani jana walipigana nikiwa mimi sipo?”
“Ndio walizichapa humo ndani kwako mpaka ikanilazimu niwarushie kombora la usingizi ndio fujo zikaisha la sovyo wangekitia hatiani mjuku wangu….kimfano kama wangeuana humo ndani na wewe umewafungia unadhani ni nani angekuwa wa kwanza kukamatwa?”
“Mmmm kweli bibi ningeanzwa mimi”
“Ndio maana nikaona nikunusuru mjukuu wangu”
“Bibi uliwarushia kombora gani hadi wakalala?”
Niliuliza huku nikicheka kwani kwa jinsi bibi anavyo zungumza ni vituko tu
“Ohoo kuna makombora yangu ninawafanyia wote walikaa kimya baada ya kuwatandika kombora moja takatifu ila ulipo rudi wewe nikasikia tena fojofujo sijui na wewe uliwafanyaje?”
“Bibi wale wazembe ila nilimalizana nao”
“Ahhaa sasa mbona jana hukuniambia ilikuwaje kwa yule binti?”
“Nilimkuta amesha amka akanirudisha hadi hapa kisha yeye akaenda kwake”
 
“Ahaaa basi kama ni hivyo mshukuru Mungu kwa maana mjukuu wangu na wewe una majanga kama nini”
“Bibi wee acha tuu natamani hata nihame huu mkoa”
“Mjukuu wangu Tanga huku rahaa huko kwengine huto pata bahati kama hizi”
“Eti eheee”
“Ehhhe kwengine huko ni fujo fujo tuu zimejaa”
“Sawa bibi yangu ngoja mimi nikamalizie kupakiza vitu kwa maana bibi yangu wewe ukianza kupiga story hapa haziishi”
“Kweli mjukuu wangu wewe ndenda ukashughulike kwa maana muda umeshaa enda na giza ndio hilo linatanda”
  Nikaachana na bibi na kwenda kumalizia kukusanya vitu vyangu na safari ya kwenda kwenye makazi yangu mapya ikaanza huku nikiwa nimeongozana na Hilda.Tukafika katika nyumba niliyo pangisha na kuanza kuvishusha vitu kwenye gari.Nikawalipa wenye gari lao na wakaondoka na wakatuacha mimi na Hilda tukianza kupanga vitu kimoja baada ya kingine.Hadi tunamaliza kupanga vitu ikawa imesha timu saa nne usiku
 
“Eddy leo nalala hapa hapa”
“Halda nakuomba uende kwako kwani Rahma anaweza akaweka watu wakawa wanatufwatilia”
“Hawezi na Rahma ananiamini kupita maelezo nakuomba kwa usiku tu wa leo nilale hapa kwako”
“Na hilo gari?”
“Halina tatizo si lipo ndani hakuna mtu atakaye weza kuliiba”
“Maana yangu sio hiyo namaanisha kama kuna sehemu unaweza kwenda kuliweka ili uje kwa miguu huku kwangu isionekane umelala kwangu hata kama Rahma ameweka wapelelezi”
“Acha uoga hilo swala niachie mimi kama Rahma akileta shida mimi ndio nitajibu kila kitu”
“Mmmm sawa vipi swala la msosi?”
“Chakula labda twende tukale town kisha turudi”
“Powa ngoja nibadilishe nguo kwani hizi nilizo zivaa zina nuka jasho kama nini”
“Powa”
 
    Nikabadilisha nguo na kuvaa nyigine kisha safari ikaanza,tukafika kwenye moja ya vibanda vya kuuza chipsi vilivyopo maeneo ya uwanja wa mpira wa Mkwakwani tukaagiza chakula na wakatufungia kwenye mifuko kisha Halda akanipeleka kwenye baa moja iliyopo maeneo ya karibu na sehemu tulipo chukulia chipsi na tukanunua bia za kopo za kutosha na kurudi nyumbani kwangu.Tukaaanza kula taratibu huku mara kwa mara Hilda akinilisha chakula.Kutokana kesho sikuwa na sehemu ya kwenda nikafakamia pombe nyingi kuondoa mawazo.Tukajikuta mimi na Halda tukiingia kwenye dimbwi kubwa la kuepena raha huku kila mmoja akijitahidi kumburudisha mwenzaka kwa mitindo anayo ijua yeye mwenyewe hadi ikafika hatua sote tukawa tumechoka kiasi kwamba hakuna aliye kuwa na hamu na mwenzake na sote tukajilaza na usingizi mzito ukanipitia
 
Gafla chumba changu kikatawaliwa na moshi mwingi wenye rangi nyeupe huku moshi mwingine ukitokea chini ya kitanda,moshi ukiwa unaendelea kusambaa ndani ya chumba nikawaona wasichana wawili walio valia nguo nyeupe pee na wenye nywele ndefu zinazo fika mgongoni  na warefu kwenda juu huku mmoja akiwa amevalai kama malikia huku mwengine akiwa ameshika kitu kama muamvuli na kumfunika mwenzake wakisimama kwenye mlango wa kuingilia ndani kwangu.Nikatafikischa macho yangu ili nihisi ninacho kiona ni ndoto au.Ila kusema kweli kila ninacho kiona ni kweli na wala sipo kwenye ndoto ili kuhakikisha tena sipo kwenye ndoto nikajifinya kwenye mkono na maumivu nikayasikia vile vile
 
“Usituogope kwani sisi ni viumbe wazuri tuu na karibuni kwenye milki yangu”
Mwili mzima ukaanza kunitetemeka kwani katika maisha yangu sikuwahi kuota au kuona kitu cha namna hiyo japo wasichana wenyewe ni wazuri wa sura na umbo ila nikawa ninajiuliza wameingiaje ndani kwangu wakati kila mlango tumeugunga kwa funguo
“Eddy hii nyumba ni mali yangu na hichi chumba ndio ofisi yangu ya kufanyia kazi”
Nikaupitisha mkono wangu kwenye shuka na kumfinya Halda ili aamke ajionee kitu kinacho endelea ndani ya chumba tulichopo ila cha kustaajabisha Halda mwenzangu anazidi kukoroma kiasi kwamba akaamua kugeukia upande wa pili wa kitanda
“Mwenzako hawezi kusikia kitu ambacho mimi ninakizungumza.Nilitaka niwatume vijakazi wangu waje kukushughulikia ila nimeamua kuja mimi mwenyewe ila nimekuja kiustaarabu ndio maana nimevalia nguo nyeupe…..Katika mamlaka yangu huwa sipendi kitu kinacho itwa pombe kwani kina nichefua nafsi yangu kupita maelezo.Pili sipendi wasichana wachafu kama huyo uliye lala naye,tatu sipendi mwanamke yoyote kuingia ndani ya mamlaka yangu”
 
   Mapigo ya moyo yakabadilisha mfumo wake na kujikuta yakidunda kwa kasi ya ajabu kwani vitu anavyo vizungumza sikujua kama nitaweza kuvitimiza kwa maana ni tabu tupu
“Kw….a….ani……wewe ni….na…ni?”
“Mimi ni Malkia Olivia Hitler nilikuwepo hapa tangu mwaka 1884 kabla ya vita ya kwanza ya dunia.Mimi nina asili ya kijerumani”
Kwa haraka haraka kwa maesabu yangu huyu mwanamke ana miaka kama mia na theledhini ila cha kushangaza sioni kama amezeeka na nibinadamu gani asiye kufa na kuishi miaka yote hiyo
“Mawazo yako yanajiuliza kuwa mimi ni bidadamu ila si hivyo unavyo fikikiria wewe.Na ninamiaka mingi zaidi ya unavyo fikiria…..Ila nina ombi moja kwako ambalo nahitaji ulitekeleze hadi siku utakayo ingia kaburini”
 
    Kajasho kembamba kakaanza kinimwagika na mwili wote ukaendelea kutetemeka.Gafla nikaanza kujihisi nikinyanyuliwa kitandani na nikaanza kuelea hewani huku Olivia naye akianza kunifwata sehemu niliyo simama hewani huku akinitazama kwa macho yake yaliyo anza kubadilika badilika rangi na kutawaliwa na rangi za kila aina.Akanishika mkono wangu kwa kiganja chake cha baridi kisha akanisogeza karibu yake
“NAHITAJI SIRI HII UITUNZE NA USIMWAMBIE BINADAMU WA AINA YOYOTE NA LAITI UKIDHUBUTU KUMWAMBIA MWANADAMU KUWA UMEKUTANA NA MIMI NITAITOA ROHO YAKO UMENIELEWA……?”
“Ndi….ooo”
“Na kingine nitahitaji uwe rafiki yangu”
“Siwez….”
Kabla hata sijaimaliza sentensi yangu nikajikuta akinisukuma na kunikandamiza ukutani huku mkono wake akiwa umenikaba kwenye koo lango na nikaanza kuhisi roho yangu ikitaka kunitoka kwani ananguvu nyingi na kingine kinachozidi kuniogopesha ni maco yake kaunza kuwaka moto huku akitokwa na machozi ya damu

ITAENDELE

Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts