Home » , » TANGA RAHA- Sehemu ya Pili ( 2 )

TANGA RAHA- Sehemu ya Pili ( 2 )

Written By Bigie on Monday, February 12, 2018 | 12:08:00 PM

MWANDISHI: EDDAZARIA G.MSULWA
ILIPOISHIA   

Rahma alizungumza huku akiwa ameishika bastola yangu huku akijipiga piga nayo mashavuni mwake, nakujikuta nikitoa toa miguno
Akautoa ulimi wake na kuanza kuuchezesha juu ya kichwa cha bastola yangu ambayo ina tundu dogo la kutolea risasi zisizo na idadi kamili.Jinsi ulimi wa Rahma unavyo zunguka juu ya kichwa cha bastola yangu kwa ndivyo nilivyo hisi risasi zikitaka kutoka, na kujikuta nikianza kukoroma kama mtu aliye banwa na haja kubwa kwenye choo cha foleni kubwa

ENDELEA
Rahma akazidisha kasi na kunifanya nitoe miguno mizito ya kimapenzi.Gafla raha zikakata, mithili ya umeme wa tanesco unavyo katika. hii ni kutokana na simu ya Rahma kuita kwa mlio mkubwa kiasi, Akanyanyuka na kwenda kuipoke

"Hallow mama"
"Nipo kwa rafiki yangu sinto chelewa kurudi"
Rahma akaendelea kuzungumza kwa lugha ya kiarabu, ambayo sikuielewa hata neno moja analo lizungumza.Akakata simu na kurudi nilipo
"Mama naye"
Rahma alizungumza huku akiwa amenuna
"Ana semaje?"
"Anataka nirudi nyumbani sasa hivi?"
Sikuwa na jibu la kuzungumza zaidi ya kumtazama Rahma na kuendelea kulidhaminisha umbo lake, lilivyo zuri na la kuvutia.Rahma akaishika bastola yangu kisha na kuitumbukiza mdomoni na mara hii akazidisha kuinyonya kwa kasi
 
Akasimama na kunikalia mapajani huku akiishika bastola yangu na kuiingiza kwenye ikulu yake ambayo ina joto kali.Rahma kama mwanamke aliye pagawa akaendelea kuikalia kwa nguvu huku akiwa anakizungusha kiuno chake, na kunifanya na mimi kutoa vilio vya mfululizo
Bastola yangu ikiwa ndani ya ikulu nikahisi inagusa sehemu ngumu ngumu, ambayo kila inapogusa Rahma akawa anakunja uso kama mtu anayepata maumivu
 
Rahma akaning'ang'ania shingoni kwa mikono yake huku midomo yetu ikiwa na kazi ya kunyonyana midomo yangu, mipana fulani huku kiuno cha Rahma kikiwa kinazidi kuzunguka
Rahma akajitoa kwenye mapaja yangu akasimama na kunivuta kwenye kochi nami nikawa nimesimama huku nikisubiri maelekezo yake
Rahma akauweka mguu mmoja juu ya kochi huku mwingine ukiwa chini na mikono yake akaiweka juu ya sehemu ya kuegamia ya sofa huku akiwa ameinama kidogo
 
Akaniambia nimshike kiuno, akaupitisha mkono wake nyuma na kuishika bastola yangu, akaipaka mate kidogo kisha akailengesha ndani ya ikulu yake huku nikijaribu kujisukuma mbele nyuma ili kupata ladha ya joto la ikulu ya Rahma
Kadri muda unavyo kwenda ndivyo Rahma akazidisha utundu wa kukichezesha kiuno chake mithili ya nyigu, na kunifanya mtoto wa watu niyatoe macho kama nimebanwa na kitanzi na kutaka kuiacha dunia
 
Rahma akanigeukia kwa aina yake na kuuchukua mkono wangu mmoja na kunishikisha ziwa lake huku kwa pamoja tukawa tunaliminya minya na akizidisha raha ya tendo hilo amabalo hadi sasa limechukua muda si chini ya lisaa moja
Kwa kasi ya ajabu Rahma akajichomoa kwenye koki yangu na kukaa kitako kwenye sofa na kuipanua miguu yake huku akizishika ncha za vidole gumba vya miguu yake
 
Akaniambia nipige goti iwe rahisi kwa bastola yangu kupenya taratibu hadi ikafikia kipindi raha ya ajabu nikaanza kuisikia, Rahma akauchukua mkono wangu mmoja na kukigusisha kidole gumba changu kwenye kisimi chake na kuanza kukisugulisha kidole changu, nikashangaa kumuona Rahma akianza kumwagikwa na machozi, huku akilia kilio kilichozidi kunipagawisha.
 
“Nak……….jjoooo ba…..y”
Rahma alizungumza maneno ya kukata kata ndani ya dakika moja, ikulu ya Rahma ikatota kwa maji mengi huku na mimi nikifyatua rasasi ambazo zote zikatoka nje ya ikulu baada ya Rahma kujikamua kulazimisha zitoke
Tukawa tunahema huku vidole vya Rahma vikitambaa juu ya kifua changu chenye ‘garden love’ za kutosha na zenye rangi nyeusi ya asili
Ukimya ukatawala ndani ya dakika kama tano, huku kila mmoja akiyasikilizia mapigo yake ya moyo yanavyokwenda kwa kasi, na kijasho chembaba kikitumwagika, ndipo Rahma akaanza kuzungumza
"Sir Eddy nashukuru kwa raha ulizo nipa, sijawahi pata raha kama hii"
 
"Kweli?”
“Kweli Sir Eddy, yaani hapa umenisugua vya kutosha”
“Hata wewe nashukuru lakini mbona mimi sijui"
"Mmmmm…., Japo hujui umejitahidi kwa kiasi chake angekuwa ni mwingine hapo dakika tano tu ungekuta tayari amemwaga"
"Mmmm we mtoto mambo yote haya umeyajulia wapi?"
"Mbona kawaida ni kipaji kutoka moyoni"
"Hahahahaa acha kunifurahisha.Ni kweli kuna kipaji cha kufanya mapenzi?"
"Sir kipo mbona wanawake wengine ni mizigo kitandani wapo kama magogo"
"Wewe umejuaje wakati wewe ni mwanamke?"
"Si waume zao wanasema kutwa wanakuwa wanalalamika mpaka inafikia hatua wanatoka nje ya ndoa zao"
 
Nikabaki kushangaa vitu anavyo vizungumza Rahma binti mwenye sura ya upole ambayo sio rahisi kumzania, anaweza kuzungumza mambo ya kiutuuzima kiaasi hichi.
"Sir leo nimekufundisha staily tatu tukipata muda nakufundisha nyingine nzuri zaidi"
"Ehehe hivi Rahma pale shuleni kwenu, wakijua mimi natembea na wewe itakuwaje?"
"Hawawezi kujua si tutakuwa tunakutania hapa hapa kwako"
Tukanyanyuka na juingia bafuni ambalo limo humu humu ndani ya chumba changu, baada ya sote kumaliza kuoga, Rahma akavaa nguo zake, kabla hajaondoka akafungua pochi yake na kutoa kibunda cha pesa
"Sir chukua hii pesa itakusaidia kununua nunua baadhi ya vitu” 
 
 Rahma alizungumza huku akiwa ananing'ang'aniza kukishika kibunda cha pesa anacho nipatia, ukiachilia mbali kwamba anaumri mdogo, kitu kinacho niumiza kichwa ni wapi alipo pata hizi pesa, na anafanya kazi gani inayomuingizia pesa nyingi kiasi hichi
"Rahma umezitoa wapi hizi pesa?"
"Nitakuwambia kesho nitakuja kukuchukua nikakutembeze"
"Sasa Rah….."
"Sir mbona una wasi wasi hizo ni milioni tatu nataka ukanunue vitu vingine vya kujazia chumba...Shika bwana"
    Nikazipokea Rahma akaninyonya midomo yangu taratibu huku akiwa ameyafumba macho yke kwa dakika kama tatu, kisha akajifunga ninja yake akafungua mlango wa chumba changu na kutoka nje, nikabaki kama mtu aliyeshikwa na bumbuazi
 
Nikapata wazo la kuziesabu pesa alizo nipa nikakuta kweli ni milioni tatu.Nikavaa nguo na kutoka huku wazo langu ni kwenda kununua tv pamoja na ungo wa DSTv
Nikafika maduka yaliyopo barabara ya jamaa, kwa msaada wa dereva wapikipiki kwa jina maarufu bodaboda, nikanunua vitu ambayo nilidhamiria kununua na nikaongezea vingine huku moyo wangu ukiwa umejawa na furaha, kwani nimelaa masikini na kuamka tajiri
“Huyu mtoto anapesa kweli”
Nilijisemea kimoyomoyo huku nikavipakiza kwenye taxi niliyo kodi, Safari ya kwenda nyumbani kwangu ikaanza, kwa kusaidiwa na fundi wa kampuni ya DSTv akalifunga dish langu, akaniwekea kila kitu kinachohitajika kuwekwa kwenye Tv, kisha akaondoka
 
Ikatimu mida ya saa mbili usiku, nikaenda kununua chipsi kwenye moja ya baa zilizopo kwenye huu mtaa.Nikiwa kwenye baa, akaingia dada mmoja aliye pendeza na mwenye makalio makubwa, yaliyo banwa vizuri na suruali nyeupe
Sote tulio kuwemo kwenye baa hii, hususani tuliopo kwenye foleni ya kusubiria chipsi kwenye jiko la baa hii, hatukusita kumkodolea macho japo wengine wakaanza kujishaua kwa kumsalimia
Nikawekewa chipsi zangu kwenye mfuko na kulipa kiasi kinacho hitajika, kisha nikaondoka zangu, huku kwenye macho yangu nikiona picha ya dada aliye ingia kwenye baa ikijirudia rudia machoni mwangu

Nikiwa hatua chache kutoka kwenye baa, nikasikia sauti ya kike ikiniita kwa nyuma na ikanilazimu kugeuka.Nikakutana na yule dada niliye muacha kwenye kibanda cha chipsi akinifwata kwa mwendo wa haraka haraka
"Samahani mwaya kaka”
“Bila samahani dda”
“Ulipokuwa pale umekaa umeangusha walet yako"
“Duuuuu”
Nikajipapasa haraka haraka kwenye mifuko yangu, ya pensi niliyo ivaa na kukuta kweli walet yangu haipo, ambayo ndani yake inapesa nyingi pamoja na vitambulisho vyangu vya kazi na bima za afya, tunazopewa wafanyakazi wa serikalini kwa ajili ya matibabu ya bure katika hospital yoyote ndani ya nchi ya Tanzania

"Asante sana dada yangu sijui nikuchukuru vipi sema nikupe nini?"

 ITAENDELEA

Advertisement
hapa

Post your Comment

Habari Mpya

Popular Posts